Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Mabinti wa hudumu wa ndege mtanitoa roho mie!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yericko Nyerere, Sep 27, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Katika umri wangu wa miaka 32 ya uhai wangu nimebahatika kusafi kwa ktk mataifa yapatayo 22 duniani!
    Kitu kilicho nishangaza ni aina ya mavazi ya wahudumu wa kike ktk ndege kuwa katka muundo wa vimini mahaba!

    Naomba mnisaidie juu ya hili, haya mavazi kwa nini ni vimini mahaba na yenye kufanana kwa wahudumu wa ndege karibu wote dunia?



    Nawatakia utazamaji mwema wa ligi ya mabingwa leo mimi naangalia mechi ya Real Madrid vs Ajax, sijui wewe mswahili mwengu unaangalia mechi gani
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivyo vimini vinasaidia wakati abiria wakiwa wamechoka ha ha ha.
    Mie naangalia itakayoonywesha na channel yoyote ya tv. Badra Masoud tafadhali usikate umeme
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Angalia ya Madrid vs Ajax ni bonge la game, kama upo bongo ATN TV!
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    man city na bayern ni zaidi ya game
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wale wa vingamuzi kipi kinafaa kati ya star times easy tv na hao ATN naona hao jamaa wa atn wanakuja juu kwa mnaopenda ga,e,jana nimewasikia radio maria wanapatikana mikoa mingi,
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ulituambia tukae mkao wa kula vipi sikuhizi uzalendo umekushinda haya mpira mwema
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kama una dekoda ya ting nipoa lakini kama huna tumia antena ya kawaida utapata ATN vizuri tu!
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ondoa shaka nipo kazini! Naendelea na uchunguzi unajua ishu ni kubwa inaigusa ikulu hivyo inahitaji umakini!
     
  9. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    real madrid 3 ajax 0 mpaka dakika hii,mechi tamu balaa
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Vimin?!, KLM pia wanavaa vimini?!............. Rudia uchunguzi wako vizuri- au obseration iliongozwa na mihemuko?!.
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ukisoma kwa makini thread hii nimesema "KARIBU wote"
    Naamini yatakuwepo mashirika mengine ya ndege ambayo hayaamini ktk vimini mahaba lakini ni ukweli usiopingika kuwa vimini ni mtawalia kwenye ndege!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    klm ipi? hii marehemu mtarajali? mbona kuna wanaovaa sarawili? huyu anazinguliwa na zile soksi za mwili wanazovaa wadada..
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Sarawali ifananayo na ngozi ya mrembo tena ile ngozi ya pajani ni sawa angebaki hivyohivyo tu, maana hakuna maantiki ya hiyo soksi labda ni kwaajili ya vumbi!
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hilo swala hata mimi nimejiuliza sana wadau..ila ni burudani coz katika safari zangu nilishawahi bahatika tafuna mmoja,sio wachoyo ndio uzuri wao.
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Dah hongera sana kaka! Nitaomba maujanja mkuu maaanaa kila nikisafiri roho yangu inakuwa majaribuni ile mbaya mkuu!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    soksi za mwili ni tofauti na sarawili na huwa zinavaliwa na sketi. sasa ww ukikutana na aliyevaa soksi zimefanana na rangi ya paja zinakupa kichaa, unakuta chini yake kuna makovu balaa! kazi unayo kaka,usione kichaka! utaishia shimo la tewa aisee,mnunulie mamaa hizo soksi u-fantasize home,lol
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    alafu ni watu wa ngono zembe.
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ndugu we acha tu, kwani ingekuwa rahisi hivyoo mbona ningefuurahi!

    Ujue sie vijana hatuendeshagi ligi kwetu game mtoano tu! Ukininiona na demu mwezi ujue huyo kanikamata kikwelikweli!

    Sasa huyo wakumnunulia atatoka wapi au vipi we @King'asti tuingie ubia nikununulie?
     
  19. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hongera ya nini, uharibifu mtupu. Utakuwa ulimtafuna demu wangu wakati uliacha mke wako nyumbani. Sio vizuri na usirudie tena.
     
  20. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hii thread ni wapanda ndege tu...... waendesha maguta pia tunapata shida tunapopeleka matunda kwa mama muuza genge dah, yaani mweeee..... akiinama lal.
     
Loading...