Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Lyatonga Mrema kapatwa na ugonjwa gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kaburunye, Jul 12, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau nimepata hii habari kutoka kwa blog ya Michuzi. Hivi huyu Lyatonga ameugua ugonjwa gani au ni kweli kuwa alipandikiza ili aue upinzani?

    Mwenyekiti wa TLP Mh. Augustine Lyatonga Mrema akishangiliwa na wana CCM kwenye mkutano mkuu wa Chama hicho Kizota, Dodoma

    Uzuri wa ndege manyoyaaaaa
    Uzuri wa CCM seraaaaa
    Huu ni ujumbe wa Khadija Kopa akimfagilia Mheshimiwa Lyatonga Mrema, mwenyekiti wa Chama Cha TLP alipofungua moyo wake akimmwagia sifa kede kede Mwenyekiti wa CCM Jakaya Mrisho Kikwete.

    Hapa sasa hivi Lyatonga Mrema anatoa salamu rasmi kutoka chama cha TLP na kuwasema wale wanaosingizia katumwa na wana CCM wakome.


    Anashangiliwa na wana CCM kwa nyimbo na vigelegele, anasema kwamba CCM haikamatiki. CCM Chama Kubwa, amesalimu amri. Kwani mwaka 1995 alishindwa, mwaka 2000 aligaragazwa na Mh. Mkapa, na mwaka 2005 ndio kabisaa Kikwete akammaliza. Hivyo CCM ni chama imara, hakishikiki. "Kweli CCM inagaragaza upinzani".


    Mheshimiwa Mrema aliongeza, "Kila mwaka wa uchaguzi inakula kwangu, sasa nimechoka" anasema Mrema kwa hamasa huku akiendelea kusifia CCM na uongozi wake.


    Kwa maneno yake amesema, hana sababu ya kuacha kumsifia Rais Kikwete kwani ndiye Rais pekee anayemjua. Amefanya kazi kubwa sana katika kipindi cha miaka mitano hususan katika harakati za kupambana na ufisadi na mafisadi nchini.


    Amekiri ya kuwa katika marais wengi waliopita , Kikwete ni mthubutu na mtekelezaji. Anaumia roho sana kusikia kuna watu wanaombeza ati hajafanya lolote hivyo wamtose.


    Mrema amewasuta wote wanaobeza maendeleo ya serikali ya Rais Kikwete na amewaomba wana CCM waendelee kumsaidia ili afanye vizuri zaidi. Hapo Mrema alishangiliwa sana kwa nyimbo za CCM na kusindikizwa na bendi ya TOT.


    Mrema amemaliza kwa kusema ya kwamba anafuata wosia wa baba wa Taifa na hivyo atagombea ubunge Vunjo kupitia chama chake cha TLP.


    Mwenyekiti wa CCM amemshukuru kwa kuwa mkweli lakini amemuhakikishia ya kwamba hata wana CCM watakwenda huko VUNJO na watakutana tena.


    Mambo moto moto hapa Kizota, salamu zinaendelea. Picha zinakuja
     
  2. D

    Dina JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nimefikia mahali ambapo namuonea huruma zaidi kuliko kumtazama kama mshindani wa kisiasa!
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Amepatwa na kipindupindu cha akili
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Anatafuta huruma ya kurudi bungeni hana jingine jipya kwa mantiki hii basi awaeleze wanachama wenzake kuwa yeye ni CCM B na wote wafanye hivyo ili tujue wapinzani ni nani na wanafiki ni wapi.
     
  5. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ama kweli NJAA HAINA BOUNCER!
     
  6. A

    Anaruditena Member

    #6
    Jul 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayo yote ni matokeo ya safari ya India - ni malipo yake hayo!
     
  7. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    He's right off !!!!
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mrema kafulia, anajua hata huko vunjo hachaguliki tena kwani watu wote wameshamshitkia kuwa ni vuvuzela la kikwete,anachofanya sasa ni kuzengea vile viti kumi vya wabunge wa kuteuliwa na rais, na hivyo atapata.Ni aibu iliyoje mwenyekiti wa chama cha siasa ambacho kina mgombea urais akampgie debe mgombea wa chama kingine? Ama kweli njaa haina adabu,adui yako muombee njaa, yaani leo Mrema anakubali kuwa comedian wa CCM.
     
  9. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mrema is a used man a.k.a scaper, what do you expect to come out from his empty head? he is completely finished
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    waache wafu waende kwa wafu wenzao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mrema bana!!!
    Leo anameza matapishi yake.....!!!

    Hi ndo bongo bana, ama kweli adui yako muombee njaa!!
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    kumbuka katika siasa hakuna adui wala rafiki wa kudumu. time will tell. lets just wait and see.
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kama Fundikira aliteuliwa kuwa mbunge, nadhani Mrema naye atateuliwa ndicho anacholilia kwa JK. Kushinda Jimbo la Vunjo dhidi ya CCM na Chadema bado ni ndoto kwa sasa labda wagombea wengine wote wawekewe pingamizi apite mwenyewe
     
  14. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamaa ni mjanja, alikuwa anafanya booking!
     
  15. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    You Guys should read between the lines.
    The old man of Kiraracha is a cunning fox and a realist.
    He knows for sure that Jk's popularity this time round is higher than ever and as such it will be very difficult for any candidate to beat him to the high chair.
    Old Kiraracha's dream is now to go the big house in Dodoma through his home district.
    Even for him that seat is not a guarantee so he did what he does best 'play both ends against the middle''.
    My belief is that his gimmick may pay and off and i will not be surprise to see him in Dodoma after October.
     
  16. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    You Guys should read between the lines.
    The old man of Kiraracha is a cunning fox and a realist.
    He knows for sure that Jk's popularity this time round is higher than ever and as such it will be very difficult for any candidate to beat him to the high chair.
    Old Kiraracha's dream is now to go the big house in Dodoma through his home district.
    Even for him that seat is not a guarantee so he did what he does best 'play both ends against the middle''.
    My belief is that his gimmick may pay and off and i will not be surprise to see him in Dodoma after October.
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Its roumored that BWM is fianacing him to get rid of the incumbent over the Kiwira saga......Kimaro let all hell break loose...even to himself
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Njaa,njaa.Ya kisiasa,kimwili na kiakili pia...
     
  19. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    if politics will be like love affairs Agusti angekufa na ngoma
     
  20. l

    legend Member

    #20
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 7, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani huyo MRema, si akatulie kwao atunze afya yake, siasa ya nini sasa au ndio njaa? nahisi kwapatwa na kirusi cha akili
     
Loading...