Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani " lizzy" utaniua kwa barua yako tamu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ta Kamugisha, Apr 14, 2012.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Mpendwa Ta Kamugisha,

    Dhumuni la barua hii ni kutaka kukupa jibu la ombi lako ulilonifikishia takiribani mwezi sasa.Ila kwanza naomba unijulie hali yako ili nipate amani na furaha moyoni kusikia u mzima wa afya.Binafsi si mgonjwa ila upweke unanitawala kwa kutoweza kukutia machoni kila uwapo mawazoni mwangu.

    Tangu siku ya kwanza unanisalimia pale tulipokutana mara ya kwanza nilijikuta navutiwa nawe kwa ustaarabu uliouonyesha.Siwezi kusema nilikupenda ghafla maana ntakua nakudanganya na ninajidanganya pia.Lakini kadiri siku zinavyokimbia ndivyo moyo wangu hua unaongezeka mapigo pale nisikiapo kutoka kwako.Naomba nikwambie ukweli kwamba uliponitamkia mara ya kwamba wanipenda nilishangaa sana maana sikutegemea maneno yale ndani ya kipindi kifupi tu ulichopata kunifahamu.Taratibu nilianza kukuelewa na kuamini kwamba inawezekana maana mapenzi hayapangiliwi.

    Baada ya kuchukua muda wangu kukusoma na kukufahamu nimeamua na ningependa kuwa wako mpenzi au hata mkeo huko mbeleni kama nia yako ni thabiti.Nakubali kwasababu nimegundua u mwanaume mzuri mwenye heshima kwa watu na pia mwenye kujiheshimu...mwenye mapenzi na mwenye kujali...mwenye sauti ya kuremba masikio yangu kama kinanda kinachopigwa kwa ujuzi na pia mwenye kujituma.Naahidi ntakua nawe bega kwa bega iwe kwa shida na raha...ntakupenda kwa moyo wangu wote bila kusahau kukuheshimu wewe na mawazo yako.

    Natumai barua hii itakuacha mwenye furaha hata kama ilikukuta na huzuni.Naomba utabasamu kwaajili yangu japo sikuoni furaha yako ni yangu pia.Nakupenda sana ewe mfalme wa moyo wangu na ninatumai nitabaki kua malkia na mtawala pekee wa moyo wako.

    Wako akupendae Lizzy!

    PS
    Asante sana kwa nauli ntajitahidi pindi nipatapo nafasi nije mjini kukuona.Natamani sana kuhisi joto lako na mikono yako ikinizunguka.Niyaone macho yako ukiniambia unanipenda pia kuninong‘oneza yaliyo moyoni mwako.ALAFU JIANDAE KULA CHAKULA KIZURI NTAKAPOKUJA...NDIZI UZIPENDAZO NTAKUJA NAZO MWENYEWE.
    Kwaheri kwa sasa!

    "Raha ya barua iwe tamu kama hii"
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Kama ni Lizzy mwingine kila lakheri mkuu ..

    Kama ni Lizzy aka Lizzy Luu aka mama mchungaji aka hunny bunny ......... nakuambia acha kujifagilia.
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Wivu sasa, hautaki mwenzio nipendwe au?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Pendwa tu..
    Sina shida nawe kipendwa ..
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Hapo nasukuru kama umelitambua, mtoto kazimi, kafa, kaoza kwa bepari la kihaya
     
  6. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tupate burudani,tutarejea

    A Man Who Can't be Moved - The Script
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi Miss Kaazi Kweli kweli siku hizi simuoni sana, sijui yuko wapi.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Huyo binti ushamaliza kazi. hana ujanja kwako ta kamgisha. Hongera sana kwa kuibua kifaa.
     
  9. Michael Pima

    Michael Pima Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya maneno yamekaa kidumedume, Lizzy wa wapi huyo?
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sasa pale atakapokuja mwenyewe na kukana...!
    Lakini kama ni kweli basi wastahili hongera kwa kufanikiwa kumzidi kete baba mchungaji!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaha Ta Kamugisha bana. . .asante sana kwakunikumbusha hii kitu. Ngoja nimuombe mtu nauli alafu akishakubali tu namzingua nayo nione reaction. . . Lolzzz

    Nwy hongera kwakufanikiwa kutuma pesa ya stamp na bahasha, FINALLY, maana ndivyo vilivyokuwepo kati yako na barua.

    Akupendae daima,
    Lizzy.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheheh. . . acha afurahi kwa siku mbili tatu bana, kupendwa na kuachwa ni bora kuliko kutokupendwa kabisa.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kheeee. . .Umesahau kua nimeolewa? Mwanamke kutulia Konnie!!!Lolzzz
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kazi gani tena hiyo alomaliza Dubu?

    @Amy. . .
    Hata sipingi mwaya. Niliandika na kuituma mwenyeweeee.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wala hayajakaa kibeberubeberu! Yamekaa kikike hasa!
    Namuonea gele ajabu kuibua hata mie kwa mbaali nilikua nammezea mate !
    Kumbe wakubwa wanafaudu !
     
  16. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha ha, Mh, don't be happy, you might have worn sex, but this is temporary victory.




     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah wapi Bishanga ndani Unga Ltd??
    Afrodenzi hebu mtafute. Bishanga aje kubadili LOCATION haraka..
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha umbea wewe. . . Ntakuvisha sketi.
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...kweli, faraja jipe mwenyewe.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol mwanaume umbea kusutwa inakaribia kuwa suna....
    Teh kwani unataka kumiliki wote?
    Lol mwachie basi Eliza wa Tegeta Bishanga wake
     
Loading...