Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani likaka langu limelogwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zero One Two, Aug 6, 2011.

  1. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ninakaka yangu wa pekee ktk familia ya watu 5.ameoa mwanamke wa kioldmoshi.jamani dada huyo hafai.kwa uchoyo,mdomo na ubinafsi.kuna siku kaka yangu alitoa elfu 50 kumpa mama yangu imsaidie amefanyiwa oparation .mwanamke akachapa lapa kwao.yani hataki msaada wowote uende kwa mama yangu.ameshatusababisha ndugu wote tugombane na kaka yetu.ili aweze kufaidi peke yake kwa kumtawala.juzi mama yangu aliomba pesa ya kununua jiko kwa kaka.mkewe akatuma msg kwa mama.kwamba mumewe anabanwa sana na ujenzi kama hana mahali pengine pa kupata hela akavunje mahali aibe.ikabidi ndugu tuingilie kati kumuuliza wifi yetu kulikoni jamani anatutukania mama yetu aliyetulea kwa shida toka afariki baba yetu miaka 23 iliyopita.cha ajabu kaka alisaport alichokifanya na kukisema mkewe.yaani tumebaki midomo wazi. Na mshangao juu.jamani huyu kaka kalogwa au ni upoyoyo wake mwenyewe?
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Achacheni nae. Mkiweza unganisheni nguvu za kiuchumi nyie wanne na mumsaidia mama yenu.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mko wa tano,
    swali nyinyi wengine mnafanya nini?
    kaka yenu ni wangapi kuzaliwa????/
    ndoa yake ina miaka mingapi??

    ikibidi msipate kabisa misaada ya kaka yenu itakuaje?????/
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kumbe hata wewe hujui kama kalogwa?

    Nnachoweza kusema ni kwamba huyo dada anachofanya sio kizuri na wala sio sahihi hata kidogo.Ajaribu kua na heshima..au anadhani huyo mumewe alishushwa toka mawinguni!
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nyie wanne mnamsaidiaje Mama yenu? Elfu hamsini haiwezi kuwa tatizo kwa watu wazima wanne kumpata Mama yao!
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ni kitu kitu kibaya sana dada! Naomba mumuombe mungu amfungue huyo ndugu yenu,amini si akili yake inayotawala maamuzi bali ni ulevi wa mahaba ya wifi yenu!
    Naomba sana mfunge na kuomba kwa mungu hakika atafunguka na kusimama kama mwanaume!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    halafu utaona kuwa wanawake wanakuwaga wakatili kwa wanawake wenzao
    mwanaume huwezi kuwa mkatili kwa baba mkwe au hata mama mkwe
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Nimeipenda kauli yako inaonyesha kuwa umeiva ktk hadhi ya nyota tano mama!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    pole kwanza
    ila wakati mama anakabidhi mzigo kwa bibie akujua madaraka ya wizara ya fedha kahamishia kwa bibie
    huyo ajalogwa nyie mliokubali amwoe ndio srs ya matatizo wa old moshi toka kwenye mahusiano unawajua
    unless alilogwa tangu bf/gf....anyway kama ni waumini na mnamwamini mungu mleteni pale kwa gwajima
    karibu na kawe yawezekana ameshachukuliwa msukule nyie mnaona kaka kaka..mwisho akienda against
    mtamlilia so mleten tumchape maombi ok...??
     
  10. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
  11. S

    Salimia JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa weee dada buku 50 tu inakutoa roho mpaka unatangaza humu?? vitu vidogo tu hivyo,,au wee ndo umelogwa?? kwanza umeolewa kweli wewe? labda tuanzie hapo
     
  12. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />nimeolewa na ninamiaka 10 kwenye ndoa na ninamuheshimu na kumtunza mamamkwe wangu vibaya sana
    <br />
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    enock mkuu
    akikwambia bado wanasoma utawashauri wakajiuze pale sinza wamlipie mama yao???
    Wazo tu mkuu na upande mwingine lazima ujue sio kila familia inawatoto kazi bali wengine wanakuwa wanawapiga tafu wenzao ili watoke..sasa labda huyo ndio mungu amempa kati ya hao watano..msiangalie idadi wapendwa kabisa kabisa
    m nakupa ukweli tena kama uko na mchanga wa moshi tena mate chini..mkuu kama unazaa usishangae kuazaa sabaa ukazaa makasa yote na kumuuliza mungu kumbe uliandika neno moja tu kwenye thread ya jf
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mpeni mda
    labda ndoa bado changa
     
  15. d

    december Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala!!! inaelekea nyie mmemzoea vibaya huyo kaka yenu, mpo wa5 lakini cjackia mkijichanga kumpa mama msaada, ooh,kaka katoa 50,kaka anunue jiko.... wifi yako mjanja bwana,akiwaendekeza mtamrudisha kijijini wakati mjini patamu.....loh!!!mmezidi.. umeolewa dada?? embu olewa yakukute ww uone utafanyaje,tena ww ndo unaweza ukamfungia huyo mumeo hata kwenda kwao kama ukijua kuwa akienda 2 lazima arudi m2pu,na lyf hii ya bongo she z veeeeeeeeery right.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Unajua kuna wanawake wanajionyesha hata kabla ya ndoa sasa pengine unakuta wako vizuri kwenye mafao basi familia inaona kaka yao amepata na hili nimexpirience hata kwa upande wa wanaume..na kwa kuwa wanaitaji ndoa nakwambia utakuta kila wakienda kusalimia nyumban wanaleta mbuzi kitimoto..mayai nk baada ya ndoa wananza sasa kazi waliotumwa hapo ndipo mnashangaa lakin ukweli halisi wakati mwingine wazaza mnaendeekeza hawa wakwe mnadanganywa na vijizawadi zawadi vidogo kabla ya ndoa alafu baada ya mnajiuliza huyu ni nani ndie huyo huyo ametoka kwa bwana nyie mpokeen tu hivyo hivyo msaidieni kwa kumuombea basiii bila maombi hata wifi yenu atachapa lapa mbaki na kaka yenu
     
  17. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    tatizo la huyu kaka yenu ni kubwa wala sio huyo dada
    hacheni majungu shugulikeni na huyu kaka yeye kwa stori ilivyokaa
    hana nia ya kutoa msaada, iweje mama yake amuombe yeye msaada kisha ajibu
    mkewe!!!!!!!!
     
  18. d

    december Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    inaelekea mama mkwe wako hana ma2mizi mengimengi n anapatiwa msaada na wa2 wengine wengi 2,c kila cku ww 2 coz ungeshachoka mamaa
     
  19. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />kama umeoa au kuolewa na unajua majukumu na familia zote mbili ya kwako na mpya ambayo umeingia usingenijibu hivyo.After all pesa c ishu ishu ni kwa nn wanawake wa ckuhizi wakiolewa hawana adabu ktk familia wanazoenda ama ni kwasababu wanakutana kimjinimjini?? wanazozikuta
     
  20. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ushauri wangu:
    Muiteni kaka yenu muongee naye na kama haeleweki muachane naye kabisa na mchangie nguvu nyie 4 ili kumsaidia huyo mama yetu hamtashindwa na Mungu atawasaidieni na huyo kaka yenu atakiona cha mtema kuni muda siyo mrefu! Poleni sana kwani hata kwetu pia wapo!
     
Loading...