Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani leo sioyi kajichanganya tena maskini ya mungu da hii kali tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THEO LYIMO, Mar 21, 2012.

  1. T

    THEO LYIMO Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika jitiada za kupunguza asilimia za joshua kushinda sioi amejichanganya tena kwa kusema kuwa anafahamu vijiji vya arumeru vyote 74 wakati ni 86 maskini ya mungu atumie ile karatasi yake aangalie mambo yalivyo hajui vijiji viko vingapi

    baridi barafu
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    siyoi halali kwa kukariri vitu vya kusema kwenye kampeni.
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Halafu nimemuona amepoteza confidence kabisa anakariri mambo.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hawezi jukwaa,ivi bungeni c ataogopa viti? Amefeli.'shukrani kwenu watu wa mkoa wa arumeru'
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Halafu nimemuona amepoteza confidence kabisa anakariri mambo.

    Wananchi wa Arumeru wakimchagua huyu ni jaga la arumeru.
     
  6. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,259
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo kijana siasa analazimisha?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jamani Mkenya lini kaijua Meru?
    Wapiga kura kuweni makini sana ccm wanataka kuwapoteza!
    Katika wagombea wote ni Joshua Nassari peke yake anayeijua Meru vizuri.
    Chagua Nassari
    Chagua CHADEMA
    Chagua Maendeleo
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Memo has given this post a heavy LIKE!!
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,436
    Trophy Points: 280
    kwa jinsi kijana anavyoonekana kwa sasa kweli siasa ngumu. Jamaa amechoka anatamani leo iwe ndio mwisho kampeni.!
     
  10. t

    tweve JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    lkn ye si mkenya jamani!hawezi kuijua arumeru huyo
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sioi Sioi Sioi sioi kwanini unaendelea na kampeni za nini?
     
  12. T

    THEO LYIMO Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekataaa kuja hapa nkoaranga coz yaani nyie mtasikia hapa hakuna ccm hata leo wamemletee noma mwenyekiti wao noma na wa jumuiya ya wazazi

    mama mmoja akasema akitaka ampe kura yake labda agawe hereni alizotoka nazo nje
     
  13. K

    Kassalawamwigamba New Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini mmemsoma Mwanakijiji kwenye Tanzania Daima leo? vp hiyo suggestion yake ya viongoz wakuu wa Chadema kuresign?!
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna kitu kaahadiwa!
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    analazimisha mwenyewe nimemuona...sijui magamba walimpitisha kwa vigezo gani?
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    za leo zilisanda kiukweli
     
  17. O

    Original JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kijana anaijua vyema sana mitaa ya United Kingdom kuliko vijiji vya wilaya ya Arumeru. Ni bora agombee Ubunge UK ama kenya.
     
  18. a

    african mushi New Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini katika wagombea wa ubunge Arumeru Mashariki,Nassari ana uwezo mzuri wa kujenga hoja kuliko wenziwe na hiyo ni sifa muhimu ya mwanasisia.
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Nashauri aendelee kuwepo ili tuweze kuuona ubora wa kijana wetu N,Joshua make hautaweza kujua ni kwa kiasi gani dogo yuko fiti kama atakosa wa kusimama nae,mwisho kabisa,niwashukuru sana CCM kwa kuleta andazi likapambane na jiwe

    CDM 4lfe,kamua bab,kamua sana
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo yote ni tisa lakini la Sioi kutokuwepo kwenye daftari la wapiga kura Arumeru kama ni kweli basi itakuwa kituko cha kufungua mwaka huu.
     
Loading...