Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani leo ndiyo Sumbawanga Mjini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, Apr 30, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hukumu ya kesi ya ubunge Sumbawanga ni leo tunaomba wana JF wa huko mtujuze hali halisi huko.
     
Loading...