Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Laptop yangu iko slow sana

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndole, Dec 26, 2011.

  1. N

    Ndole JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nisaidieni mwenzenu software ya kuondoa bad registry zinazofanya laptop kuwa spidi ndogo sana
     
  2. a

    aus Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    computer inaweza kuwa slow kwa sababu nyingi sana so kwa iyo angalia vitu vya umuhimu kwa mfano angalia how many software running in your system kwa kutumia task manager na ukill some service
    au run refragment hard disk
    ......................................................
     
  3. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  5. N

    Ndole JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu hi ni freeware kabisa chk vzur na udownload iyo free version.
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    HAPA
     
  8. N

    Ndole JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana mkuu kwani nimedownload tayari.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    download ccleaner. ni software nzuri sana for cleaning hard disk and registry
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    temema mala
     
  11. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Pamoja na hiyo CCleaner usisahau kurun antvirus software mara kwa mara. Lakini housecleaner mkubwa ni huyo ccleaner.It does a really good job for ur pc or lptp! For me it's a must software.
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Yeah CCleaner ndio mpango mzima na ndio kila kitu....
     
Loading...