Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani lakini pamoja na hayo yote lakini serikali yetu ni sikivu kwa asilimia 100

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oonatha, Sep 29, 2012.

  1. o

    oonatha Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawapongeza viongozi wetu wote kuanzia Gorofani hadi sakafuni. Kwa kweli maisha ya watanzania yanazidi kushamili kila baada ya sekundeeeee!, tunampongeza mjomba wetu. wembe ni ule ule, kama mwaka jana. jamanitusipunguze spidi! maisha bora kwa kila man! imetekelezwa kwa kweli. tchaoooooooo!
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kakojoe ukalale dogo......
     
  3. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maneno: Pamoja na hayo yote! Yanaonyesha hoja yote hii ni mzaha tu.
     
Loading...