Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kwani hatuwezi kumtoa jaji mkuu tumuweke mpya wa kike?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Nov 11, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wananchi tukiwa tayari mwaka huu tuwasaidie wanawake wakamilishe mapinduzi yao katika madaraka kwani uspika ndo huoooooooooo na wakaze kushinikiza jaji mkuu akiondoka mwakani basi na kti hicho wachukue pia na majeshini nako walilie kazi za upendeleo wasililie kazi nyeti tuu. wajumbe mnaonaje harakati zao?
     
Loading...