Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kwa yeyote anayejua 'siku ya kushika mimba hapa ni ipi'??

Discussion in 'JF Doctor' started by gody, Oct 24, 2012.

  1. gody

    gody JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,222
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Habari jion jaman? Matumaini yangu ni wazima!
    Naomba mnisaidie Kujua ile siku/tar ya kushika mimba kwa mke wangu!

    kwa kabisa ana mzunguko wa siku 28
    bleed inaanza tar 14-tar 18 humalizia yaani kwa siku 4
    sasa naomba mnisaidie kui-pin poit ile siku ya mama kupata mimba!!!
    kwasababu nimekuwa nikifuatilia nakuta kila mtu na maelezo yake wengine wanasema humohumo akiwa anableed n.k
    hii ni kweli ?
    wadau wanajua haya mambo naomba mnisaidie!
    Nawasilisha!!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,497
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,544
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    aiseeee babaangu we unataka kujuwa atapata mimba taree ngapi au unataka apate mimba???
     
  4. gody

    gody JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,222
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145


    jb jepesi tu ndio nataka apate mimba ndo maana naomba wanajua ku calculate wanisaidie kujua tareh
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,638
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama kila mwezi anaanza period tarehe 14-18 basi hana mzunguko wa siku 28

    Kama anaanza period tarehe 14-18 basi ana bleed siku 5 na siyo siku 4 kama ulivyosema ndugu...!

    Kwa mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28 tarehe ya kushika ujauzito ni kuanzia siku ya 10 mpaka 17 unahesabu kuanzia siku ya kwanza anapoanza ku bleed..!

    Mfano: Kama alianza period tarehe 14 hiyo ni siku ya kwanza, 15, siku ya pili, 16 siku ya tatu 17 siku ya nne, 18 siku ya tano..... siku ya 10 itakuwa tarehe 23 Hapo anaweza kupata mimba mpaka tarehe 30..! Tegesha kuanzia tarehe 23 mpaka 30!
     
  6. gody

    gody JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,222
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nashukuru na MUNGU akubariki!
     
  7. HoneyBee

    HoneyBee JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145


    Mi nasubiri aniulize kama anataka mtoto wa kike au wa kiume nitampa maelezo ya kutosha...
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Akianza kubleed siku hiyo anza kuhesabu siku tisa hawezi pata mimba hata kama utaenda dry
    Siku ya 10 mpaka 14 hapa yai hua linapevuka kwa hiyo ukilala nae mimba inaingia
    siku ya 15 mpaka 22 hapa fresh no mimba
    siku ya 23 mpaka 27 hapa anapata mimba maana yai huwa linashuka
    siku ya28 mpaka siku za bleed hakuna mimba
     
  10. S

    Solarpanel JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nachelea kusema sio mara zote hii hukubali
     
  11. S

    SWEET HUSBAND Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    google pregnant calculator!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,931
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmh hii mpya kwangu
     
  13. gody

    gody JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,222
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145



    Baby girl!!!!!
     
  14. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 946
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 80
    Mhh
    Ninavyojua inavyoshauri chukua idadi ya siku za mzunguko wake gawanya kwa mbili then plus and minus 2 ndio siku ambazo more than 90% likely kupata mimba.
    Yaani kama mzunguko ni siku 28 then nusu ni 14 plus 2 ni 16 minus 2 ni kumi na mbili kwa hiyo siku ya 12 hadi 16 uwezekano wa kupata mimba ni mkubwa.

    Note:
    1. Siku zinaanza kuhesabiwa ile siku anayoanza kupata hedhi
    2. Mwanaume kula vizuri na kupumzika vyakutosha siku chache kabla ya tarehe hizo ni muhimu
    3.Mwanamke asiwe na stress ama asisafiri umbali mrefu
    4. Ni vizuri kila mwanadada akazijua siku zake kwa uhakika.
    Pamoja na kazingatia mzunguko kuwa kina dada wengi mayai yao hayapevuki sawa sawa hivyo anaweza asipate mimba ni vizuri kumwona daktari kwa ushauri na dawa za kusaidia kupevusha yai.
     
  15. gody

    gody JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,222
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145


    nashukuru!!!
     
  16. gody

    gody JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,222
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145



    nashukuru pia!!
     
  17. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa sasa inabidi umsubiri st.paka mweusi!!!
     
  18. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,143
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ovulation Calendar | Free Ovulation Calculator - Ovulation Help jiasajili then jaza tarehe yako ya kwanza ya mvua kunyesha(bleeding) siku za mzunguko tafadhali usichague precise. save then itakupa calenda waweza chagua kuzuia mimba jinsia ya mtoto umtakaye na siku gani nisalama. mimi na shem wenu tunaitumia hii kupanga uzazi na tulitaka mtoto wakiume na tukaitumia tukapata tukaamua kusubiri 5years tukapanga wakike na mwezi uliopita tumepata wakike kwa kufuata ushauri huu tunajua lini tutumie condom na lini tusitumie na mamaaa hajawahi tumia vidonge au njia yeyote ya kuzuia mimba. Kumbuka kama unataka mtoto then kula vizuri kupumzika epuka maudhi hakikisha wote mnakuwa na furaha na sali siku hizo unazotafanya kuomba Mungu kwani vile vile ni Muhimu kuomba. Kwenye kuwa nafuraha ningependa wanandoa tukumbuke kuombana msamaha na kusameheana kabla hatujapanda kitandani kulala. si vizuri Kulala kitanda kimoja huku mmenuniana.

    Kila laheri usisahau kama akishika ujauzito kwenda pamoja clinic kunamambo mengi mtajifunza pamoja. nakama ukipata mtoto basi kama baba ni vizuri muende clinic pamoja hua inasaidia kudumisha upendo. kama baba wakati mwingine ttenga muda kucheza na mwanao. Mungu Akutangulie upangalo lifanikiwe
     
  19. j

    jimmyg Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ni njema mdau, kwa tarehe ulizoanisha hapo juu, mzunguko wa mkeo utakuwa kama ifuatavyo
    tarehe 14-18 bleeding
    tarehe19-23 safe day/siku salama hawezi kupata mimba hapa
    tarehe24-26 kuna uwezekano wa kupata mimba na mara nyingi ukifanya mapenzi una uwezekano mkubwa kupata mtoto wa kike
    tarehe 27 ndo siku yenyewe kabisa ukifanya mapenzi hapa ni lazima apate mimba(ovulation day) uwezekano mkubwa ni mtoto wa kiume haswa ukiingiza ndani sana wakati wa kutoa mbegu(ku-ejaculate)
    tarehe 28-30 pia kuna uwezekano maana yai la mama likishazalishwa hubakia hai kwa masaa 72, uwezekano mkubwa hapa pia ni wa kupata mtoto wa kiume
    tarehe 1-14 safe days/siku salama
    mdau ntakuwa nimekujibu.
     
  20. gody

    gody JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,222
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145


    Ameeen!! Nashukuru sana na Mungu akutangulie na akulinde wewe na
    familia yako!!!
     
Loading...