Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani kwa wanaojua horticulture

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by merali, Aug 31, 2012.

  1. m

    merali Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv wazee hii kozi utaajiriwa wapi na inakuaje kuhusu ajira inasumbua au vp?
     
  2. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Kozi ya mbogamboga na matunda!Usihofu mkuu soko lao la ajira ni sawa na kozi nyingine za kilimo.Hivyo kazi za maafisa ugani kilimo,utafiti kilimo na ututor katika vyuo vya kilimo na hata ualimu wa shule za sekondari somo la kilimo unaqualify. Pia unaweza kujiajiri kwa biashara ya maua na utunzaji/utengenezaji bustani kwenye mahoteli au nyumba za watu.Akili kumkichwa tu mkuu!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hyo kozi uliiomba kwa kupenda au ni ili tu upate mkopo mdau?
     
  4. m

    merali Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu kwa jibu lako vp kuhusu food science and technology?
     
  5. m

    merali Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mkopo na pia nilijaribu kufikiria deep kwa nn serikali itoe mia kwenye hiyo koz bac nikaja na jibu kwamba itakuwa na market mpaka ikapewa mia dat was my suggestion
     
  6. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280

    Hata food sciences anafanyakazi kama mgani,mtafiti au tutor wa kilimo lakini wana added advantage ya kuajiliwa kwenye viwanda vinavyotengeneza vinywaji na vyakula.Pia wanaajiriwa sana na TFDA na TBS.
     
  7. m

    merali Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp pia kuhusu agronomy ina uhusiano gani na horticulture
     
  8. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii loan priority itawatoa watu nyongo,watu wamejaza hata vitu wasivovijua
     
  9. m

    merali Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    co hivyo kk nilijua nilichojaza but nilijkua nataka kujua khs future yake lkn pia hiyo priority ilinipa moyo kwa nn koz nyingine zcpewe kama co dil
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni mtu na mjomba wake!!!!!
     
Loading...