Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kwa nini tunapenda kujilinganisha na marekani kwa kila kitu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mozila, Sep 25, 2012.

  1. Mozila

    Mozila Senior Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Watanzania kwa kila jambo hulinganisha na usa,siasa,uchumi,presidential level,maendeleo. Hivi kweli usa ndo iwe kioo chetu.nchi ambayo kampeni zake sio maji,umeme,barabara,zahanati ndo tuiige?
     
  2. G

    Gene Senior Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila siku tuna dai tuna dai..... Hivi na mimi nikijilinganisha na rais wa marekani, kwamba nilipwe kama rais wa marekani nchi tunaipeleka wapa hiiiiii, ni nani anapenda kutozwa kodi zaidi- ndo wosia wa
    BABA WA TAIFA kwa leo
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    basi tuanze kujilinganisha na Cambodia, sipendi kuumiza kichwa mie
     
  4. Mozila

    Mozila Senior Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Itafika mda tutaanza kujilinganisha na somalia ni hapo 2015 sio mbali
     
  5. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tujilinganishe na Rwanda
     
  6. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Baba V, i think what mkuu Mozila mean is that, katika kuelekea barabara ya maendeleo..hatupaswi kuweka ma lengo makubwa sana( kama kujilinganisha na Marekani) au malengo madogo sana(kujilinganisha na Somalia)...ila kuweka malengo ambayo kweli kama wananchi na viongozi tutayafikia...si kwa kuwa mepesi sana na kutufanya TUSIJISHUGHULISHE au magumu sana KUTUKATISHA TAMAA, ila kwa wastani KULINGANA NA UWEZO WETU mkuu.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    ndio.maana vijana wanapotea kwani most wanaiga life style ya wamarekani kuanzia kuvaa,kula,kunywa etc
     
  8. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Always think big! .. strive to attain!
     
  9. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Me naona ni sawa kujilinganisha na marekani ila tufanye kwa kuangalia walifanyaje hadi wakafika hapo walipo sio kuangalia walipo na sisi twende nao ni sawa na kutaka kuruka kama chura wakati ww ni kinyonga ndio maana tunajaribu tunajikuta bado hatujamaliza ule umbali wa chura kuruka tunaanguka

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
Loading...