Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kuzima umeme ndio nini : Kama kawaida ya ccm tusisikilize bunge -- walaniwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Blessing, Jun 19, 2012.

  1. B

    Blessing JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :embarrassed: DAAH NDIO NCHI YA WAFISADI WANAHAMWA TU KUTUZIMIA UMEME ILI TUSISIKILIZE BUNGE WALANIWE
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wapi huko? acha kulalamika ovyo, mbona huku kwetu umeme upo, au huko kwenu ndo sehemu pekee ambayo serikali hawapendi muangalie bunge? haufikiri hata kama kunaweza kukawa na hitilafu za mitambo?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    upo kipande ipi ya nchi hii?maana huku niliko,na watu wengine maeneo kama manne nimewaulizia,hakuna kulikokatika umeme.isije ikawa luku yako imekuishia bila wewe kujua?pole kwa kukosa umeme kwa muda huu!
     
  4. S

    Sobangeja Senior Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa,tangu jana kuanzia saa 1.30 kwetu lazima umeme ukatike.unarudi saa nne au tano.hatuna gridi tunatumia Zambia au mafuta.Du nchi ngumu sana hii,Na mbaya zaidi Mbunge wa magamba alishabigwa chini na mahakama.kwa sasa hatuna mbunge.Nasikia ameapili.Serikali itatunyanyasa! viti maalumu toeni tamko na makamu mwenyekiti wa chama watatunyima elimu ya bunge.umekatika tangu saa 1.30,saa hizi 4.01 no umeme umekatika baada ya msigwa kumwaga ukweli!!!!!!!!!!!!
     
Loading...