Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kuoa ni kazi sana acheni tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtabe, Sep 7, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wandugu suala la kuoa sio mchezo maana hii ni practical experience naitoa , kuna watu sasa hivi hawapokei simu zangu kisa mchango wa harusi jamani mhm. Nishaurini jamani
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Funguka kidogo,wewe ndo unaomba michango,au uligoma kuchangia sasa wamekutenga?
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Umetoa mahari tayari?...kama jibu ni ndio then piga chini harusi andaa sherehe kama ya Kipaimara, Komunyo au Ubatizo(kama wewe ni mkristo utaelewa hizo sherehe jinsi zinavyokuwa)...
    Au, kamata mbuzi kadhaa pale Vingunguti, Ongezea na kilo kadhaa za nyama...fanya kitu kinaitwa Cook-out in your hood backyard, hakikisha wakwe wanatia timu
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Kuoa si lazima kuwe na mchango wa harusi, matatizo mengine ni ya kujitakia.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unawachangisha?
     
  6. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    haaaaaa itakua hukuwachangia nn muzeee............ila kawaida tu mwisho wa siku huw ainakua........
     
  7. Varbo

    Varbo JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 905
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    hii kitu siipendi ukweli sasa unaoa wwe then unategemea mtu akuchangie maana yake nini siku jamaa likimtemea madini wife wako itakuaje? Harusi yako gharama zako jipange!! sio utegemee mifuko ya watu
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Hiyo practical experience yako ya kutegemea kuomba ndio uoe..inakufanya usiwe na raha na ndoa yako.
     
  9. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa hujajipanga vzr kwan kufunga ndoa ni mpa uchangishe watu kama vp fanya kimya kimya hali mbaya ndugu.
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    harusi nzuri ni ile simple tu.magasha gasha hayana maana,mkiwa watu 5 tu inatosha.muhimu ni jinsi ya kuishi kwa amani na furaha na mwenza wako,
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama uliwachangia na wewe watakuchangia wala usihofu, ila kama haukuchanga halafu unawapigia simu kuwasumbua kukuchangia usitegemee kupata chochote.

    Ila jambo la msingi ni kujitahidi kujiandaa mwenyewe kwa harusi na michango ije tu kujaziliza pale palipopungua. Ni muhimu pia kufanya sherehe ile ya uwezo wako na siyo kutengeneza sherehe kubwa nje ya uwezo kwa budget ya fedha zilizo kwenye mifuko ya watu, mnaweza kuonana wabaya bure hususan ktk kipindi hiki ambacho watu wamerundikiwa kadi nyingi za michango ya harusi na send off ....

    Cha kukushauri endelea kuwakumbusha kwa meseji, wale watakaoguswa watakuchangia na wakati huo huo jitahidi kupunguza budget yako iendane na kiasi cha fedha ulichonacho au unachotegemea kukipata. Vitu visivyo vya lazima anza kufikiria kuvipiga chini na punguza kila jambo ambalo unaona halina msingi ...

    Kikubwa ni tukio la kufunga ndoa kwenye sehemu husika (Kanisani, Msikiti, Kwa Mkuu wa wilaya nk), Reception ni mbwembwe tu isikuumize kichwa!
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno!
     
  13. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    toa kadi za mchamgo kwa member wa jf kama hao ndugu zako wanakuzingua! maana ndo walikushauri uoe!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kipato sh.500, unataka harusi ya sh.5000, how??
    Ungepiga 'bukombe' ungepungukiwa nini?
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    bhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaasi!
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ulipotea mwaya!upo
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah kusema kweli michango ya harusi sasa imezidi jamani....mie kusema kweli ningekuwa nachanga kama watu wanadumu kwenye ndoa...aha watu miaka mitatu tuu walishaachana ndio nini.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Weka namba ya mpesa hapa tukuwezeshe, kwani ni nini bana!
    (weka picha yako kwanza, usijekuwa mume wangu afu unataka kunizungula. Machale kun'desa)
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    je uliwachangia?
    je unataka kufanya harusi kutokana na uwezo wako au ndo unataka sherehe kubwa kwa mfuko wa wenzio?
    je umecontribute kiasi gani kwenye shughuli yako? usikute bajeti milioni 15 halafu mwenyewe umechangia 500,000 hapo ukumbi milioni 2 mapambo unataka vip milioni 2......................nani akutolee?

    utatafuta mpaka marafiki mlioachana vidudu na ndugu wa behewa la mwisho..........

     
  20. k

    kilavo11 Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nachukia sana hii michango ya harusi!! Pengine mi ni mmoja wa hao ambao wanakusumbua na kutokupokea simu!! We mtu unataka harusi ya milioni 15, unakwenda kuish chumba kimoja inahusu!! we mwenyewe huna zaidi ya kitanda na godoro mweeh!! kuchanga kwenyewe unatusumbua kila mara simu mara msg kwani tulikukopa sisi!!? kwani lazima ufanye huo mjisherehe??
    wala kuoa sio shida, ila wewe ndo unaifanya iwe shida, fanya harusi simple kutokana na uwezo wako kanisani au msikitini wala hawahitaji hiyo mifeza kukuozesha!! cha muhimu ulipaswa ujichange kabla, then unafanya kisherehe simple na watu wako wakaribu wachache ambao hao ndo watakaokusidia/waliokusaidia kujazia palipobaki sio kututafuta sie tulioonana jana tu!! tusikwazane kwa vitu vinavyoepukika!!
     
Loading...