Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kuna nini tigo nimeomba line ya tigo pesa zaidi ya mwezi sijapata

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mbwambo, Aug 22, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi ni mama ambaye niliamua kuingia kwenye uwakala wa mpesa na tigo pesa.
    Nilianza kulipia mpesa jamani ni siku chache tu nimepata line yao, hongera mpesa.
    Kuja kwenye tigo pesa nimelipia zaidi ya mwezi sasa ninaambiwa uje siku fulani nikimtuma mdogo wangu anaabiwa bado uje siku fulani amekwenda zaidi ya mara 3 anazungushwa
    nililipia pale kariakoo relini pale kw wakala wa tigo
    nifanyeje jamani
    tigo nisaidieni nifanyeje?
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    The same to me,mi pia nililipia tar 26 july palepale relini hadi leo nazungushwa
     
  3. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Du hata mimi now nina wik pale pale kkoo relini jana wameniambia niwackek j4
     
Loading...