Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kuna Division I point 3 iliyowahi kutoka ECA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ema4West, May 3, 2009.

  1. E

    Ema4West New Member

    #1
    May 3, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimejaribu kufanya tamthmini kuhusu ufaulu wa mchepuo wa biashara yaani ECA, ila nimegundua kwa miaka ya hivi karibuni hakuna mtahiniwa yeyote aliyewahi kupata Division I ya point 3. Jamani nisaidieni kwa hili.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    usaidiwe nini sasa mkuu...unaweza kuwa more specific? maana umeuliza na kujibu kuwa hujaona...
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kama hutapata jibu la kukidhi swali lako hapa JF nadhani the best way ni kumtembelea dada Joyce Ndalichako na crew yake pale NECTA maana watakuwa wanatunza data kama hizo.
     
Loading...