Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kuna dawa ya kuzuia kutema mate wakati wa ujauzito?

Discussion in 'JF Doctor' started by Muangila, Jul 9, 2012.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wataalam naomba mnisaidie tiba kwa wife wangu ana ujauzito wa miezi mitatu lkn anatema mate kila karibu kila dakika tano hivi hakuna dawa ya kuzuia au kupunguza hali hii maana namwonea huruma anvyoangaika hata wakati wa maongezi,hii ni mimba ya pili ya kwanza hakuwa hivi.
     
  2. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nahisi hamna dawa. Ila anaweza tafuna vitu vichungu au vichachu km tangawizi. Wengine humung'unya pipi au chewing gum. Ila kikubwa nafikiri ni suala la kisaikolojia asiyawaze sana hayo mate pia ajitahidi kutoyajaza mdomoni. Wengine huisha after 3 months wengine 9 months
     
  3. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jaribu nenda kamuone Daktari isije kuwa ana matatizo mengine zaidi ya hiyo mimba aliyokuwa nayo. Kamuone Dt akupe ushauri mzuri.
     
Loading...