Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani kumbe raha ya tigo ni...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by white wizard, Jun 3, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwanini lakini huu mtandao wa tigo,hususani 3G,inashika vizuri ktk ya jiji tu,yaani hata tv stations,kama aljazeera,press tv,na france 24,unatazama kupitia kwenye simu,clear kama mkanda.mbona hivyo jamaani!na sisi tunataka utamu huo.
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha haaaaaa! nilijua mapema huna maana hiyo ila kitabu chako umeweka kava ya aina yake.
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    sikuelewi, tiGO ipi? express yourself au ziba pua?
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh,kiukweli kwa miezi mitatu hivi hawa jamaa wako juu sana,lakini ndugu kava la kitabu chako limetuweka njia panda.
     
  5. networker

    networker JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahahahaha kwa msaada badili band ya network yako kama simu network yako ni 900/1800 au automatic badilisha weka wcdma. imefanya kazi kwangu bada ya kubadili band
     
  6. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tufahamishe please jinsi ya kubadili band na kufanya iwe wcdma
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    dah mi nilfikiri ni tiGO ile ya mambo yetu yale nkawahi kubofya kumbe duh haya w end njema all Great thinker
     
Loading...