Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shishi, Feb 19, 2009.

  1. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwa nini watu wamekuwa walaghai sana tena sana.....mie nashindwa kabisa!:mad:
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dear Shishi

    Inategemea ulijuana na huyo mtu kwa njia gani na je kama kwa njia ya mtandao uliwahi kuchunguza mambo yake mbali mbali , mahusiano yake na jamii haswa kikazi na kadhalika ?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ila watch out na watu wa mitandao huku kuna mambo sana uliza walio kuwa na experiance kuna wengine wamekimbia jamii forums kisa alikutana na kibuzi humu --- akaja kushituka mume wa mtu basi akakacha kuja tena
     
Loading...