Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kulea mabinti ni kazi, kha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Feb 28, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wa kwangu sasa hivi natamani nimtafune nimmeze, presha imepanda, kichwa kinaniuma, yaani nasikia kizunguzungu, wana nini watoto hawa?

    Niacheni nilale nisije nikampasua kichwa!
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Let's compare notes...

    Wako ana umri gani?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole byshernger
    sio mabinti tu
    hata wavulana ni kazi mno.

    Hakikisha unakuwepo, sio unakuwa baba wa kukodi.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    wavulana wana kazi gani?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hakuna hofu kwa mzazi kama mvulana wake akiwa sh.og.a
    hasa haya maeneo ya mjini
    ambapo mtoto anafuatwa na skul bus na mazingira mengine hatarishi.

    Siwezi sema bora wa kike maana na yeye ana uchungu wake
    lakini angalau watapita kwenye njia inayoruhusiwa hopeful

     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    hapo kongosho umeua bendi. iam out:car::car:
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kongosho mambo..

    Dah... Where you dare to call "a spade" , "a spade!"
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu watoto kwakweli wanaumiza kichwa sio wa kike wala wakiume . Wazazi wajifunze kuwa karibu na watoto , hi inasaidia kuwajua na kuwasaidia watakapo kwenda katika njia mbaya mapema kabla mambo hayajaharibika sana . Na tujaribu kuwa na urafiki na watoto wetu watakuwa hawana uwoga wa kutuambia mambo mengi, hivo inakuwa rahisi kumshauri .
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni kweli
    ni kama mwezi umeisha kuna dada mmoja
    kampeleka mtoto wake hospital
    akampime kama wameshaharibu

    bahati nzuri ikawa si kweli
    ukiwa karibu na mtoto ni rahisi kugundua mabadiliko madogo madogo sana.

     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nini kilimtia wasiwasi...
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hivi inafanana na kuwachezea/chafua mabinti wa wenzio?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mtoto alienda kuishi kwa watu kama miaka 2
    afu palikuwa na vijana vijana wakati mtoto wake alikuwa kama ana miaka 6 tu
    afu aliporudi, kuna vitu vidogo vidogo akawa hamuelewi
    akimuuliza anasema ndo yuko hivyo hivyo.

    Mama akaona, isiwe tabu
    hospitali na wataalamu wapo
    akawa yuko fit tu
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani na yeye ni R. Kelly?

     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    watoto wa siku hizi hawapi muda wa kuwa watoto..
    wanakuwa watu wazima wenye umri mdogo mapeema mno....
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kongosho bana...

    "..vitu vidogodogo akawa hamuelewi..." anyways.. Aliangalia matembezi au, alidevop mapozi flani,ama alishuku tu... Wajua kuna watu kupitia hii thread kesho wanaweza kupeleka watoto wao hospitali kucheki..
     
  16. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    makubwa:shock:
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nashukuru wazazi wangu waliniweka karibu na mlango wa kanisa nilisoma biblia kwa kukaririshwa mistari ilifikia wataki hata kudokoa sukari niliona ni dhambi na shule za seminary zimenisaidia.fimbo aiwezi kumbadili au kumtuliza lakini jina la yesu ndiyo dawa kwa watoto wote mapepe.
     
  18. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mlee mtoto katika njia impasayo nae ataiacha hata hatakapokuwa mzee
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wanawake tunataabu kila siku masimango.
     
  20. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Sory !
     
Loading...