Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ku-share huku kunakubalika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba Erick, Jan 6, 2012.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo vip wana-JF. Kheri ya mwaka mpya. Jamani mi sijui ni ushamba wangu ila nasikitika sana wanandoa/wapenzi ku-share vitu kama MISWAKI, TAULO, NGUO ZETU ZILE, kijiko kimoja wakati wa kula. na vinginevyo vingi jamani hii imekaaje? Je ni sahihi? Je ni afya? Kwako inakubalika?
    BEST REGARDS
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    Yak...ptuu....
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ao wanajidanganya tu, eti wanapendana...Kupendana gani huko kujiletea maradhi.

    Yani cjui niseme nini....Kama kupenda ndo uchafu, basi bora nikose penzi.
     
  4. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani P nilienda mkoa fulan mwaka mpya nikaona hayo kwa rafiki yangu
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndio, uswazi tunashare hadi dodoki la kuogea.
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Love is blind.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    :lol::photo: kinachokufaa na mpenzio sio lazma kiwafae wengine. mbona kuna mambo mengine ya hatari zaidi ya hayo hufanywa na wapenzi? fanyeni na mama erick kinachowafaa na kuwapendeze nyie, kuna couple hazifanyi hata lip kiss, na wako fine tu. ya kina baba enock na mkewe waachieni wenyewe
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    marriage is an eye opener
    kama una gesi sana kama banana, the opening is gonna be nasty!:eyebrows:
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    siku akikataa kuchangia vitu na mimi ndo mwisho.. :ballchain:
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama mna-share tendo la ndoa, mate ya mabusu, nini kimebaki cha kukiogopa au kukionea kinyaa? Kwangu, hakuna! Yote ni ruksa, hata mswaki, dodoki, nk
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahaaha
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mi sioni tatizo couples kushare vitu kama hivyo. Mbona wanafanya vitu nasty sana itakuwa ku-share mswaki au Taulo jamani...Kama watu wanapiga denda kila siku ndo watadhurika wakishare mswaki??

    ..Mwanaume huyo kuzama mwadui ndo raha yake au mwanamke huyo kula koni ya bakhressa ndo amani yake ku-share mswaki ndo kutawadhuru?? Au waki-do wanaenda kavu kavu ndo waki-share chupi au boxer au taulo ndo watadhurika...?

    Mi nadhani kama wanaaminia sana na wameamua kuifanya hiyo ndio style ya maisha yao then na wafanye tu..!!
     
  13. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu na mimi nianze
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nilishtuka kidogo.... Kushare nini tena (was thinking...lol)

    Hivo vingine ni makubaliano na mazoea I think... Ila just thinking yaani Mzee atoke amevaa kufuli la kike.... Siwezi kua comfy kabisa! Dah'
     
  15. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nguo zenu zipi hizo.... ? Weka wazi kidogo ni...comment.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anza na mrija...lol
    Binafsi naona kuna vitu naweza kushea nae bila tabu tena it feels so romantic, vingine sijawahi hata kuwaza (Kama mswaki)
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kimey ndo gia gani tena hizo za kunicheka ndugu yangu...
    Nakutafuta kwa udi na uvumba.. Ntafurahi sana tukikutana
    mlimani kwa mama mchungaji tukasali....
     
  18. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhuuh!
     
  19. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hakuna ubaya kushare vitu. lakini inapendeza zaidi kama kila mmoja atakuwa na vya kwake bila mipaka. Nina maana hakutakuwa na sheria ya kutogusa vya mwenzio ingawa vitatunzwa pamoja, hata kama mnashare mambo meingine kama busu, koni n.k.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    Happy New Year wakwetu.....
    Hebu fikiria ndio mmetoka kula makande na mboga za majani....sasa ni wakati wa kupiga mswaki......
    inakaaje hapo.....

     
Loading...