Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kizazi hiki ni balaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Mar 12, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wadau naomba mnisaidie kwenye hili..

    Nimejaribu kuchunguza na nimegundua kitu katika kizazi hiki cha sasa cha watoto wa kike, ukweli ni kwamba watoto wengi wa kike wanaozaliwa miaka hii hasa maeneo ya mijini wanakuwa ni warembo sana na unaona kale kashepu toka mtoto akiwa mdogo kabisa hii inaashiria wakiwa wakubwa itakuwa balaa zaidi.
    Sijui kama kuna sababu ya kisayansi kwenye hili au ndio wanapata athari za wachina kupitia mama zao.
     
  2. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maziwa ya kopo, Mayai ya kuku wiki moja mbili, Mboga za makopo, Mafuta ya kopo matakataka kibao yanamavitu meeengi utadhani kitu gani hapo hakuna mjadala vyakula vinachangia sana
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Last generation is modified.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Manage udenda babake manake naona uchunguzi wako umebase kwenye shape zaidi! Vipi tabia zao?
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni mapema sana kucomment kwenye tabia zao maana bado ni wadogo, nitafanyia uchunguzi na hilo pia
     
  6. next

    next JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmh? We utakuwa bazaz kama sio fataki!
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh mzee we noma, angalia usije kula mvua 30 lakini, manake huu uchunguzi unaonesha kuwa udenda huwa unakutoka sio polepole.
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kautafit kako ni kakweli 101% ....ila kanahatarisha usalama wako.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Watu sikuhizi tunachagua nani niki zaa naye ataleta dna mzuri....
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ntakujibu ila designe ka FATAKI hvi
     
  11. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa hapo imagine kizaz cha wajukuu zetu kitakuwaje :pout:
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi ndio maana nawagonga ugali na mlenda kwa sana tu maana haya makuku na mayai yanarutuba feki sana
     
  13. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimetoka kidogoooo!!!!!!
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    unamaanisha nini?
     
Loading...