Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani kituo cha daladala cha sokoni morogoro tope limezidi mnataka tuombe mabuti ya luzuku!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kituro, Apr 16, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu uendapo kupanda daladala moro mjini kama unaelekea chamwino, SUA, mzinga na maeneo ya jirani na sehemu tajwa unakwenda kupanda daladala lazima ukutane na tope. huu msimu wa masika ni kero kwa watumiaji wa kituo hicho! ushuru pale kituoni (karibu na soko kuu la morogoro) unachukuliwa kila daladala itokapo na magari mengine sasa mbona hawatengenezi chanzo hicho cha mapato ya manispaa?.
     
Loading...