Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Kipindi cha Maigizo bado??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BabaH, Apr 2, 2008.

  1. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ebwana wakuu, hicho kikundi cha Maigizo cha CCM mbele ya kiongozi wao, Kikwete akijaanza kuigiza hapo Diamond?? waliokalibu tupeni leo kaja na igizo gani tena, maana naona maigizo yao hata joti na mpoki hawafikii

    Huyu hakufaa kuwa president alitakiwa akajiunge na wasanii wa maigizo wa vikundi mbalimbali, anaweza sana sanaa na usanii
     
  2. M

    Mitomingi Senior Member

    #2
    Apr 2, 2008
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadanganyika walijua hili lakini wakawa kichwa ngumu wacha waone wenyewe LIVE
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    See!!! But they were told ila seems like wadanganyika wengi wanautumia msemo wa "better the devil you know than an angel you don't know"
    Kwa mwendo wa ze-comedy hii we stand to alot of sour-prizes (surprises)!
     
  4. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maigizo na Ngonjera mmejionea wenyewe,Ziheshimuni kura zenu 2010.
    Inabidi tuonyeshe kuwa tumechoka na usanii wa sisiem
     
Loading...