Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kila wimbo ni mapenzi !

Discussion in 'Entertainment' started by Calist, Dec 19, 2010.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekaa kwenye Luninga kwa takribani saa nzima nikiangalia kipindi cha nyimbo bora 2010 kinachorushwa na Star TV, cha ajabu nyimbo zote ninazoziona zinazungumzia mapenzi tu mwanzo mwisho, ina maana wabongo hatuna uwezo wa kuimba nje ya mapenzi ?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    that's the only industry in which we thrive suspiciously fairly well! Kumbuka hata kwenye big brother!
     
  3. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukiimba umasikini sio wote wana guswa na umasikini, ukimba ujamaa sio wote wana guswa na ujamaa, ukiimba ucha Mungu sio wote wana guswa na ucha Mungu, ukiimba maadaili sio wote wana giswa na maadili ,ukiimba kufunza nakujenga jamaii sio wote ana guswa na hayo, lakini ukiimba mapenzi karibu kila mtu ana guswa na mapenzi ndio mana siku zote mapenzi yatakubalika ,karibu kila mtu anakutana nayo! na nadhani ni watu wachache wasio guswa namapenzi labda unaweza kua ni wewe peke yako, sasa kwanini msanii ambaye anataka kuuza kazi yake akuhangaikiwe wewe peke yako kukuridhisha wakati ana hitaji kujikumu na maisha kwa kuuza kazi yake kwawengi wanao isikiliza? , maana ina wezekana labda wewe hata kazi hununui au ni mara moja moja , je ni kuulize mara ya mwisho umenunua kazi za wasanii yeyote iwe mapenzi au Ujamaa lini ilikua?
     
  4. C

    Calist Senior Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa Kishua umejitahidi kujitetea lakini unataka kuniambia wasanii kama Rose Mhando, Mr, Ebo, ebo,wakina camirion,na wengine wengi ambao hajikiti sana kwenye nyimbo za mapenzi hawatoki? Mi naona ni kukosa ubunifu tu, na hii ni kwa wanaojiita wanamziki wa bongo ambao mziki wao hadumu hata miezi miwili unapotea kabisa.
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nyimbo unazozitaka wee zilishaimbwa na wanamuziki wa zamani, hawa wa bongo fleva hawana uwezo wa kutunga nyimbo hizo.
     
Loading...