Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani kazi za BENKI vipi!!??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zaro, Feb 11, 2012.

  1. z

    zaro New Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :yawn::yawn::yawn:
     
  2. Candy kisses

    Candy kisses JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    zimefanyaje kazi za benk??????????????
     
  3. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama nakutana na wewe kwenye interview, and nimekufahamu sikupi kazi. unajua costs za kuendesha huu mtandao ni kubwa sana?, sasa ndio unaanzisha Topic ya aina gani isiyo na Mashiko?,

    Shule zitusaidie. jielleze vema upate msaada stahiki.
     
  4. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmmh, nahisi anamaanisha kazi za benki zinapatkana patkana vipi? tupeni mbinu nasi jamani
     
  5. b

    babacollins JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tafuta contact za mabenki tuma CV yako au visit website zao na utume CV yako halafu fuatilia kazi zinazofanyika benki ili ujue kama unafit wapi na elimu yako.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnajadili nini sasa wakati thread haijauza wala kusema kinachoeleweka
     
  7. p

    priscilla Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashangaa
     
  8. C

    C programming JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Nenda kasome chuo cha ifm kozi ya banking and finance.....benki kibao zinaajili wanafunzi wa ifm.......
     
  9. J

    John Kangethe Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikisoma kwingine je ?, lets say MLIMANI1, sitapata ajira ya banking!

     
  10. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata mlimani kuna bcom -banking pia. lakini benki wanachukua watu wa aina mbalimbali, toka vyuo mbali mbali , sio lazima usome ifm ndio upate kazi benki.
     
  11. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mnacheza nyie!
     
Loading...