Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Kazi Hii Inalipa,Lakini Ni Pasua Kichwa.... Basi Tu...!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by trachomatis, Feb 22, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    1.Urais wa nchi hapa Bongo
    2. Uwaziri Mkuu hapa Bongo
    3. M/kiti na Katibu Tume ya Taifa ya Uchaguzi
    4. HR wa kampuni/viwanda vya Wadosi
    5. Udakatari wa binadamu
    6. Udereva wa wakubwa (Waziri,Mbunge,Wizara,etc..)
    7. U-RPC
    8. U-IGP
    9. U-CAG
    10. U-AG
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Anyway...

    Ipi pasua kichwa zaidi ya nyinginezo?

    Ama unayo iliyo "pasua kichwa" zaidi ya hizo hapo juu?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mama wa nyumbani ni namba wani
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sawa...

    Lakini inalipaje Kongosho?!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna kazi ambayo siyo pasua kichwa
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yes @ Shine

    Kuuza duka kwa mfano...

    Pasua kichwa meaning stressful job...
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe ushaingia shimoni kuchimba madini?. basi ile kazi ni pasua kichwa.
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ..... We umeenda kwenye blue collar jobs.. Asante
     
  9. D

    DOMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mmh hiyo ya Tume ni kazi kwelikweli maana kutangaza hata ambao hawajashinda kihalali unahitaji ujasiri mkubwa tena sana
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Haya bana.. Vipi,kuhusu Mwanasheria wa Serikali,au tuweke Mahakimu? Na vipi juu ya Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali..
     
  11. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    teller wa bank jee?
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    U-Hosea
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Alaa.. Okay...
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo na kuwa na kazi ya usupervisor kwenye maviwanda ya Wahindi... Unasimamia deiwaka,asubuhi hadi jioni na kuwapa cheo...

    Hiyo je..
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hamna foleni kwenda job
    unaangalia tv ukitaka
    wala utakacho

     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna kazi inafanyika kule mitaa ya Ohio !
    I n a l i p a vizuri sana ! Na hasa ukiliotea gepu la kupata Foreigner customers.
    But ukiwapata wa hanohano, pasua kichwa kwelikweli !
    Unakuta sometyms mteja keshautwika kakulipa alafu hataki kuvaa mfuko ! Anataka finyango kw finyango !
    Ukimrudishia mkwanja wake hataki kupokea !
    Kazi hii hufanyika bila stress ukiipeleka Dom Bunge likiwa kikaoni.
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ....... Haya bana.. Yaonesha namna gani uwezavyo kutetea pwenti yako...

    Lakini vipi sokoni.. Au sokoni hakuna foleni? Au J'mosi ndo siku za sokoni..
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Umesahau:
    unavaa utakacho
    Unamicha chenchi za sokoni
    Unalala utakapo
    Umbea bila kipimio
    Kuoga asubuhi sio lazma
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Stress tupu! Kwenye pochi una buku 5 afu unahesabu mabillioni ya wenzio!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kongosho haendi sokoni, gengeni kunamtosha na khanga yake moja kifuani, nyongeza ni guarantee. Akinunua karoti moja anaongezwa hoho moja, ndimu moja na tango/pilipili 2
     
Loading...