Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Katiba ya nchi siyo kitu cha kuchezea!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Nov 15, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nikisikiliza mazungumzo mengi ya watu kufuatia mjadala wa jana bungeni kuhusu Msuada wa Katiba nasikia wote wakisema “Katiba siyo kitu cha kucheza.”

    Hata jana nilipowasikiza Mh Tundu Liso, Mh Anna Kilango(CCM), Mh Mrema(TLP) na hata (CUF) wote walisema “TUSIICHEZEE KATIBA”

    Kinachogomba ni tafsiri ya kuchezea katiba.

    Ni wakati gani unaichezea katiba?

    Je, ni pale unalenga kuboresha mapungufu yalipo katika katiba au pale unapoyanyamazia?

    Nawasilisha
     
Loading...