Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kaspesky msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by moko, Apr 12, 2011.

  1. m

    moko Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1) WAZEE NATAKA KUPATA MSAADA WAKUDONLOAD ANTIVIRUS YA KASPESKY NA NIWEZE KUJIWEKEA SIKU MWENYEWE BADALA YA TRIAL VERSION YA SIKU 30 AU BADALA YA KUNUNUA CD
    2) JE KUNA UWEZEKANO NIKAJIWEKEA HATA MIAKA KUMI?MANAKE NIMEONA MTU ANTIVIRUS YAKE INA MIAKA 10 CERTIFICATE

    WAHESHIMIWA MSAADA WENU NI MUHIMU KULIKO MNAVYOFIKIRIAbehindsofa::confused3:
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mzee siku unajiwekea mwenyewe according to ur cash uliyonunulia leseni yako,
    kwa kudownload tu,u have to accept hiyo uliyopata!!

    for kaspersky

    Kaspersky Antivirus 2012 12.0.0.275 - CWz


    kis2012.png


     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    achana na trial versions, nunua uwe huru kusurf si vyo utajalia kama mimi
     
  4. m

    moko Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka umeniambia nitajalia km wewe,yalikukuta yapi kaka?Ila pia suala kubwa nilitaka kujua hakuna njia ya kisanii kudownload bila kuingiza sijui visa card na malipo ya aina nyingine,namaanisha kukwepa kost?
     
  5. m

    moko Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee naomba code za 2011 km kuna mtu anazo,natangulia conch
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwa hii hakuna ushindi wa mezani utapaswa kuifanyia kazi tu. Inauzwa mtandaoni na madukani na ukitaka free download ukubali hiyo ya mwezi mmoja ila ukitaka ya mwaka basi basi lazima uwe na key. Siyo kama avira au AVG hi kunyonya bure bure tui. Kwa bei ya uswazi ni kama 25000 za bongo au 1200 t0 1500 za kenya na hii ni Kaspersky antivirus na ukitaka Kaspersky internet security ambayo ni nzuri zaidi basi jiandae kuzama zaidi mfukoni mwako. Hakuna njia nyingine!
     
  7. m

    moko Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nashukuru kwakubadilishana mawazo,je umeshasikia kitu inaitwa kis 2011 ya china?ni ya mwaka mmoja na ni free pia naskia unaweza badilisha ukaweka ktk englidh language,je hyo unaniambiaje japo bado sijaidownload,hebu google halfu utanishauri kitu
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu kaspersky wapo siriaz sana na biashara, kudownload ni free kabisa na kutuami kwa mwezi mmoja tu kama majaribio, baada ya hapo ni lazima unune keys toka kwao, vinginevyo unaweza kupata keys za mitaani ambazo hutatakiwa kui update hiyo kaspersky yako maana nyingi zinakuwa blocked, hivyo wakishtukia umetumia keys fake wana iblock kabisa hiyo kaspesky yako uliyo install hadi unune keys toka kwao.
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    ilinibidi kununua laptop mpya mkuu maana HDD ilukufa kabisaaa, bahati nzuri niluwa ndio nimemaliza semester na kulikuwa kuna projects nilizodevelop kwa miaka 2. kaspersky ni nzuri sana hata mimi naitumia sasa nilununua, kwa tz unaweza kuipata posta by cash lkn kuwa muangalifu sana na wahindi na maduka uchwara.
    swala la kublock keys ni gumu sana kwa sasa na pia siku wakijua tricks ulizotumia wataiblock na hapo ndio utapo surf bila antivirus then kilio kitafuata
     
Loading...