Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Kamati za Ufundi Kulikoni....!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nkosiyamakosini, Nov 5, 2010.

  1. n

    nkosiyamakosini Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Dr Slaa kwa ukomavu wa siasa, ila nadhani kuna tatizo la washauri wako wa karibu. Hivi inawezekanaje mawakala wasaini form 24A (provincial declaration) halafu wakwambie kura za jimboni zimechakachuliwa? Hii inatukanganya sana, ila imewapa changamoto tume kuwa makini na data, in fact there are some errors we can tolarate but not recurring mistakes.
    Thanks
     
  2. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mbona hueleweki na mada yako, jaribu kuisoma kabla hujapost na pia soma na mageziti kupata data kamili kuhusu maelezo ya Dr Slaa

    hata Mwananchi limeeleza vizuri
     
Loading...