Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kaka yangu kazidi, naombeni mbinu za kumshikisha adabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lonely heart, Oct 21, 2011.

  1. L

    Lonely heart Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini wapendwa wana jf, jamani naombeni mnifundishe mbinu za aina yyt nitakazotumia kumshkisha adabu mana kazidi,

    1. MMBEA yani akiskia kitu atakitangaza kila mtaa

    2. ANAJISKIA na ANADHARAU sn huyu kaka ymg hakua na haka katabia lkn kapata vijisent kidogo anatudhau ndugu zk ile mbaya

    3. kilichoniuma kuliko vyote ni nilipokosana na MUME WNG MAMBO YA KAWIDA tu, alipojua tu akaanza KUMCHOCHEA MUME WANGU ANIFUKZE, kitendo hiki kimenikera sana tena sana.

    PLEASE! PLEASE! NAOMBENI MNIPE MBINU ZA KISASA KUMKOMESHA.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka? Kaka anakugombanisha na shemeji yake anataka nini toka kwako au kaka wa kuunga damu upande mmoja? Nenda kwa mtu mzima kama unclee atakushauri lakini angalia mambo ya ndugu,lonely!
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya bwana kakaako huyo nenda kamsemee kwa mjomba, bamkubwa au hata babaenu kama yupo... Kaka kaka kaka kaka???
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka gani huyu? Mbona anavisa hivyo! Labda kuna ulichomkosea. Nenda kaseme kwa baba.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kakako shoga, anakuharibia ndoa yako
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    with family like that..who needs enemy???????????
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mh na wewe mambo ya ndugu mpaka uje huku si uyamalize ki-homehome? Chukua time huko?
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa nini ili suala msikae kama familia mkaongea mkalimaza kifamilia sababu mnajuana zaidi
     
  9. L

    Lonely heart Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka yangu kabisa mama 1 baba 1, tumemkanya hakanyiki mpaka vikao vya ukoo tumemwitia hakomi, keshavunja ndoa ya dada y2 kwa umbea wake, hata mwezi haujaisha kavunja uchumba wa mdogo wetu, sasa kahamia kwng, MI SIWEZI KUKUBALI NITAVAA HT MABOMU NIJITOE MUHANGA KUOKOA JAHAZI
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ningekuwa shemeji yake angekoma kuringa. Nafasi unayo ya yeye kuniita shemeji.
     
  11. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh! hii kali sasa yani kaka yako kabisa au a braza 4m anaza maza mana kama ni kaka yako hawezi kufanya ivo labda kuna la zaidi hutaki kutujuza
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hawezi kuwa kaka labda jikaka! Mie sikushauri tena chukua time huko na mambo yako ya likaka lako kwenda zenu huko.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kaka Aminata, ili inaonyesha ana akili za Mbayuwayu
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    halafu bado wamuita kaka...
     
  15. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Aminata, read along the lines ya hii kitu, that man is jikaka i guess. Kaka waukweli hakunaga mbona atakaefanyaga mambo hzo. Nae awe mkweli coz anamuita 'kaka m1', mara jaka-flani' hebu mwambie achukue time at ajikate au akitoe zake! Lol
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    1. Mpotezee
    2. Mdharau
    3. Asijue mambo yako.

    Hao ndo undugu lawama
     
  17. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mh! Kaaaaaka! Kaaazzz kwelkwel!
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyo kaka yako siyo wa damu! Kaka wa damu hata awe kichaa heshima lazima iwepo! Hiyo inaweza kuwa mbegu ya Al-shabaab.
     
  19. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    jamani atajilipua huyu mwanandoa sababu ya umbea wa kakake! Mnalionaje hlo? Badala ya kumlipua kakake jamvini tumuelewe kama si mali ki2 Ye ataka kujilgpua kisaaa? Mh aseme au waliunga damu?
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani???? Mbona hatari! Ana mke huyo kaka yenu? Mlimkosea nini aisee, au nyie ndo mlianza kumdharau sasa nae kafanikiwa ameamua kulipa kisasi! Jichunguzeni jamani muombane msamaha yaishe, hayo maisha sio kabisa!!!
     
Loading...