Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, Juma Mgaza ndo nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buta, Jul 1, 2012.

  1. B

    Buta Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu Wananchi;
    Kwa niaba yangu na kwa niaba ya Serikali natoa
    mkono wa pole kwa Dkt. Steven Ulimboka na
    kumuombea apone haraka ili aungane na familia
    yake na Watanzania wenzake katika ujenzi wa
    taifa. Kwa namna ya pekee namshukuru na
    kumpongeza Bwana Juma Mgaza, kwa moyo
    wake wa huruma na upendo na kwa hatua
    alizochukua za kumsaidia Dkt. Ulimboka.
    Naomba kumaliza kwa kuwasihi madaktari
    kuacha mgomo na kurejea kazini. Watanzania
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muislam aliyemuokota na kumsaidia dr. Ulimboka
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Na ASP Mokiri ni nani?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Hemed Msangi je?
     
  5. B

    Buta Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mm Nadhan atakuwa mwislamu aliye okoka.
     
  6. a

    anney Senior Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. i

    iseesa JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo Hemedi ni Ahmedi Salim Msangi
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ni lazima mseme ni muislam hamuwezi kusema ni mtanzania.. Too much udini nyie watz
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama siyo majina kufanana, hii link inaweza kuwa na maana pana sana...!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kulikuwa na haja ya kumtambulisha kwa dini yake?
     
  11. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180

    fikira fupi, mawazo mafupi? hujielewi na hujui kuwa hujielewi ..lakini ni ujinga tu ipo siku utakutoka..yaani kusema ni mwislamu ndo uislam utaonekana safi? au kwa hilo litaonesha wakristo ovyo? vipi kama angekuja mtu hapa akasema (mf: nyerere ndiye aliyeruka UN kuomba uhuru alikuwa ni Mkrito!..ungemhisje huyo mtu? pima akili yako...AFRIKA YOTE NA WATANZANIA NI NDUGU BILA KUJALI UISLAMU AMA UKRISTO
     
  12. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180

    wewe nawe cjakuelewa ni sawa tu na huyo aliyeingiza udini kwenye hii thread yako! kichwa cha habari akiendani na content uliyoandika hapa! pili wewe ni nani utoe mkono wa pole kwa niaba ya serikali...sema uombe radhi kwa niaba ya serikali kama upo huko serikalini na unajua kinachoendelea! mimi hata niuwawe leo siwezi kukubali kuwa Dr Ulimboka akupigwa na Serikali yenyewe, huu mchezo c tofauti na wakumficha Balali kisha wakasema amekufa! juzi juzi Mtu flani alipotaka kutoa siri za kumwona huko marekani kauwawa mbele ya nyumba yake na majambazi..(intelejensia imelala mpaka sasa hakuna taarifa nani mhusika)_Dirty Government nani ataiamini?
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Sasa mtoa mada mbona unajichanganya! Sasa unataka nini
     
Loading...