Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani joto limezidi,Je niende wapi this sunday?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Dec 5, 2010.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siyo siri jamani! Mwenzenu ninakufa na joto! Joto la safari hii hapa Dar sijapata ona.
    Nawaombeni wataalam wa hili jiji la wajanja mnielekeze sehemu ambayo nitaenda kurifreshi
    mind. Sehemu ambayo nitapata upepo mzuri wa bahari,vinywaji,lunch na hata dinner.Na hiyo
    sehemu nitapenda iwe na usalama,maana nitakuwa na my laptop mkononi na Tsh,elfu 50 mfukoni.
    Nawaombeni msaada wenu wapi niende. kijana wenu nimetoka mkoa kwahiyo bado ni mtega nyoka
    tu ndani ya Dar!
     
  2. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    UWANJA WA FISI...HIYO 50 YAKO WE MILIONEA PALE WAREMBO WATAKUPEPEA SIKU NZIMA HUTALIONA JOTO...:hungry:
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Swali zuri lakini lipo mahala ambapo sio pake.... hili ni jukwaa la siasa, unless unataka kwenda kwenye mikutano ya siasa... anyway i think mods watakusaidia na kuamisha topic yako mpaka panapohusika.... So usinshangea ukija baadae ukaikosa post yako
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nenda cocobeach. Acha laptop home, vaa kandambili halafu beba msosi wako kabisa na kinywaji chako. Hiyo 50 utampa atakaekupepea kama upepo wa bahari hautatosha.
     
Loading...