Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Jirani yangu huyu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Mar 28, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu kwa ujumla,natumaini hamjambo na weekend imeisha salama,kwangu mie siku ya leo sijaamka vizuri kutokana na yaliyonitokea alfajiri ya leo,Wakuu hivi nimfanyeje jirani yangu huyu? Niliamka saa 10 alfajiri ili kujiandaa kwenda mihangaikoni basi nafungua dirisha ili niangalie nje,sikuamini macho yangu pale nilipomuona jirani yangu na My family yake yote wakijisaidia haja kubwa ktk ua wangu kwa hasira nikatoka nje ili nikamuulize tatizo ni nini. MIMI:Jirani vp tena mbona unajisaidia haja kubwa ktk ua wangu? Kwa nyodo akanibu hivi. JIRANI:We mbona mbwa wako anakuja kun*a nyumbani kwangu.kwani mie sichoki kufagia kinyesi chake?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    imeanza km seriouz imemalizika km jokes.
    nashindwa kusema neno
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ikawaje sasa?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nikawaacha wamalize haja zao na mie nina mpango wa kulipiza,je nitakosea nikifanya hivyo?
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni siriasi huyu jirani kanichanganya kwa kweli nina mpango wa kulipa kisasi
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeona eehh, inatia ukakasi kuchangia vile!!!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    autakosea.
    tena wewe fanya mchana kweupeeeeeeeeeeee ..siku ya jumapili saa 7 mchana ..jipange wewe mbele ,afate mkeo then haus gal afu watoto kwa ile style ya bata mnajipanga shwaaaaaaaaaaaa km bata wapo kwenye msafara ,,,......fanyen mambo yenu then haooooooooo wakiwauliza waambie we r just replyng da msg.

    karibu ugali mlenda,kasamak kakukaanga...!!!!!
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ha ha haa...
    Umenikumbusha stor ya jamaa aliyeahidiwa kupewa baiskeli kama akithubutu kun*ya sokoni mbele za watu.
    Kwa ujasiri wa ajabu, jamaa alitekeleza zoezi, akajichukulia baskeli.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uyo jasiri wa ukweli...
    dawa ya jiran ni ndgo tu..afanye km nilivyomwambia nakwambia atahama mtaa!!
     
  10. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza inabidi ukaripot kisa hicho polisi, baada ya hapo inabidi majirani zako wakapimwe akili.
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,watu wengine hata kutunga tu stori za uongo hamuwezi
     
  12. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    ha ha ha mbavu sina mwenzenu duh, huu ukichaa wanao wazungu sana. cha kufanya panga utaratibu mzuri wa mbwa wako kutoa haja kubwa ili asiende tena kuchafua kwa jirani. ukilipiza kisasi ujirani utaharibika na wewe utapata aibu bure. pls usilipize kisasi utakuwa kituko kama huyu jirani yako. ila bado nacheka kwa kweli.
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I.zoa kamwage,kisha piga deki.
    2.mzuie mbwa wako asinye ovyo kwa majirani.
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jirani kapinda huyo
     
  15. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inaonesha jirani yako kakaa loliondo muda mrefu sana. Kule kunia ni popote.
     
  16. s

    sugi JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nenda kawanyee na wewe!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    itakuwa kichekesho.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha!
    Kama mtoto vile.
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dada Rose1980, bora hii yako kali. Nimecheka sina mbavu. Like it!
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sawa nitafanya hivyo
     
Loading...