Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Jamani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mashambani kwao, Dec 26, 2011.

  1. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuanzia mwezi wa sita wakazi wa mkoa wa PWANI hawaja wahi kupata usingizi siku za wiki end wadau naomba 2jadili.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaa
    Haya tujadili.
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa nini hawajapata???
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu hii balaa sana sasa wewe ulifahamuje..
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hivi ilipaswa kuwa tokea au kuanzia..........?
    na kilichowasababisha wasipate usingizi ni nini.......?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! wewe mara ya mwisho ulipata usingizi lini? :):)...Aisee nadhani sasa nakumbuka deni lako but I am not 100% certain ila kama ni hilo :) basi kati ya sasa mpaka Dec 31st unaweza kujipanga kwa raha zako :) na kuanza kunilipa taratibu :)
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,047
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    We mwanga wao pia wanga
     
  8. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazaramo wamevuna mpunga mwingi bac kila wk end ngoma kwenda mbeleeee
     
  9. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    tunachojadili ni nini hasa?
     
  10. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jibu zuri sana hili, linaendana na jinsi uzi wenyewe ulivyo l.o.l
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nliwahi kukaa bagamoyo kule Nianjema nlikuwa silali usiku ni taarab tu wanatoa mwali, kila leo.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua mi sielewi hapa mjadala ni juu ya nini....Na log off
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ni kawaida kabisa katika jamii za Kiafrica. Huo ndio utajiri wa Mwafrika.
    Wakati Rostam na watu wa tabaka lake wanakwenda New york kupumzika baada ya kazi ngumu; wazaramu wanacheza ngoma. Kila mtu anatesa ki-vyake.
    Kwani huko kucheza ngoma ni mwaka wa Kwanza? Si kila mwaka wanafanya hivyo?
    wamevuna mpunga mwingi kwenye mashamba makubwa kiasi gani? Robo heka?
    Watu hao hao kila mwaka wanaomba chakula cha msaada.
     
Loading...