Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani jamani Tanzania...Mvinyo wa zamani kwenye Chupa mpya....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpelijr, Nov 17, 2010.

  1. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunazidi kushangaa jinsi hali ya siasa inavyoendelea nchini mwetu....hivi hii serikali mpya mbona wengi hatuoni mabadiliko?ni kama tumewekewa mvinyo wa 1960 katika chupa mpya?viongozi wenye madaraka makubwa ni wale wale au watu waliokuwa karibu na waliokuwa...je kutakuwa na mabadiliko kweli?au ndiyo tutashuhudia yale yale ya 2005....ya kubadilishwa baraza la mawaziri kila miezi 6?
     
Loading...