Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani jamani, sina la kusema hapa: [WARNING] DIGUSTING AND DISTURBING IMAGES

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 4, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ase ungeniambia bhana! mwenzio ndio nakula!!!
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani hivi Mbuzi Mzee unataka watu tumkosee Mungu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeeh kweli wahenga walisema ya mungu mengi!
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Picha kama hizi zinatukumbusha kumshukuru Mungu kwa mema aliyotutendea, wengine wetu tunaringa na kukufuru utafikiri tulijiumba wenyewe. Eee Mungu utusamehe kwa madhaifu yetu wanadamu uliotuumba kwa upendeleo, sio sisi ni shetani ametukalia vibaya.AMEN
     
  6. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni ajali ya BODABODA au hizi GURUNETI jeshi la polisi wa Tanzania zimemfanya ate hivyo??
     
  7. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mungu.
     
  8. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Nakushukuru sana Mungu kwa upendeleo kwa jinsi ulivyoniumba mkamilifu kiumbo.
     
  9. c

    christmas JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Thanx God for how you created me
     
  10. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    joseph konny kule uganda na charles tayler amefyeka san amidomo ya watu kule, alikuwa na koni anakamata watu anawakata midomo na kuwaachia....unyama mkubwa sana huu.
     
  11. omben

    omben JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    MUNGU: Naomba unisamehe mimi ni mwenye dhambi. Amen
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Amen to that
     
  13. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu wangu wewee! sina cha kusema nimestuka sana ila Asante kwa jinsi nilivyo!
     
  14. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nakushukuru Mungu kwa kuniumba nikiwa na viungo vyangu vyote kamili, sina cha kukupa. Amen
     
  15. kanene

    kanene Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acheni mungu aitwe mungu....ASANTE MUNGU
     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee
     
  17. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Bongo hyo?
    Well, kama huyu anafanyiwa tiba na kuonekana nafuu kuliko ilivyo sana. Kama angefanyiwa akiwa mdogo wala asingefika hapo. Hyo cleft lip huwa inarekebishwa kwa surgery. Mara nyingi huwa kuna flying doctors mabingwa wa plastic surgery kutoka Brazil na Egypt huwa wanatembelea sehemu mbalimbali za Tanzania kwa mwaliko wa AMREF. Kwenye meno inafanyika dental job mpaka unamsahau hyo. Sasa sijui ndo mmoja wa victim wa kuishi mbali na health facilities?
     
Loading...