Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani jamani PakaJimmy!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Papa Mopao, Jun 17, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    PakaJimmy PakaJimmy huyu mwenzetu anayeitwa PakaJimmy anayependa sana kuifokea laptop, alikuwa na pacha wake PakaMweusi, sijui amepotelea wapi PakaMweupe ambaye alielewana sana na PakaJimmy pamoja na PakaMweusi pacha wake! PakaJimmy tafadhali ukachukue fomu ya ugombea Ubunge 2015 jimbo la JF uwe Mbunge wetu wa JF!! PakaJimmy PakaJimmy!!! Upooo??
     
Loading...