Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani jamani Nnape kasema hivi jana pale manzese

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Apr 18, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    "Nataka niwaonye kuwa wasianzishe vita vya mawe wakati wanaishi kwenye nyumba ya vioo, tulipoanzisha vita vya ufisadi hatutanii, sababu tunayo, nia tunayo na uwezo tunao,"alisisitiza Bw. Nnauye.
    hivi hawa ccm wanafikiri kuwa wananchi nimataahira? nani alianzisha vita ya ufisadi? huyu dogo mmmmh!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Huyu kijana naona kama vile anakwenda RESI na sasa hivi wenye chama watampiga stop!! ANAPOSEMA walipoanzisha hii vita dhidi ya mafisadi je wakati huo alikuwa CHADEMA? Mie nakumbuka vita dhidi ya mafisadi ilianzishwa rasmi pale muembe Yanga kwa kuiweka bayana list of shame!! Au sio wanajanvi?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    kwanza hili neno walikuwa hawalitambui kabisa
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Tumbo kaka, hakuna mwanasiasa pale,hakuna chama chochote kinkongwe ambacho kitasalia madarakani, hilo ndilo unalopaswa kuliweka akilini.
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Huyu kijana aangalie mdomo wake.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan arud wilayan kwake akawatumikie raia
     
  8. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...hivi ukuu wa wilaya katemeshwa au bado anaendelea? kama bado anaendelea, je hii sio matumizi mabaya ya kodi zetu maana i am sure analipwa mshahara wa u-DC?
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ...yale yale ya kina makamba na mpwae tambwe hiza!!! nape iz better than that ajirudi mapema
     
  10. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maskini hajui anachokisema! ni wa kuonea huruma tu maana hatafika popote
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Makinda(spika) alisema ufisadi ni kuchukua waume za watu...
    labda Nape ana-refer "ufisadi" ya Makinda.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna mtu bado anawachukulia serious hawa wachumia tumboni?
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    NAPE ndiye aliyehoji mkataba wa Jengo la vijana Makamba akampiga stop. Kwa kiasi flani maneno yake na matendo yanalandana. Naona wako kikazi kiukweli
     
  14. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na yeye atavuliwa gamba,we mwache ajitambe tu!
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    i hate politics i dont want to go crazy cause the politicians are crazy.they have to be barried facing downward in their coffins cause of their lies.they dont deserve to be called human beings.haka kajamaa kanakuja na kauli ya kuanzisha ufisadi CCM wkt kenyewe fisadi na pia nashangaa wabunge wa CCM kushangilia spika alipo ahirisha mswada wa mabadiliko ya katiba kana kwamba wao ndio walishinikiza uhairishwe au utolewe bungeni wananikera sana.yaaani unafiki mtupu inakera sana.
     
Loading...