Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani jamani msaada wa haraka kwa matokeo haya!.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Gambaz, Feb 10, 2012.

  1. G

    Gambaz Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mdogo wangu wa kike amepata Div IV.31 yan mchanganuo ni kama ufuatavyo: Civ-D,Hist-F,Geo-F,Kisw-D,Engl-D,Lit-D,Bio-F and B/math-F. Jamani nisaidieni anaweza fanya nini kwa matokeo hayo?.
     
  2. m

    mfukoz Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushauri aende palanye UBUNGO PLAZA kuna chuo kinaitwa MUST COLLEGE kinato Spatial Technology na kimesajiliwa na VETA.Kuna mdogo wangu alipata matokeo kama hayo amejiunga pale na anamaliza mwezi wa 8 na akifanya vizuri anaendelea na Diploma katika vyuo ambavyo viko chini ya NACTE kama Ardhi Morogoro ama Tabora.
     
  3. G

    Gambaz Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu,.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpeleke magogoni akasomee useketari..
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huyo india patamfaa.
     
  6. G

    Gambaz Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    senetor,india tena?. Fafanua kidogo mkuu
     
Loading...