Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani jamani jamaniiiiiiiiiiiiiiiiii

Discussion in 'Entertainment' started by Magulumangu, Jul 21, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi movie za bongo waga wanaandika script kweli?angalia hii hapa hata dk ya tano haijaisha tayari ujinga umeonekana...sikiliza kwanza utambulisho tu...miaka 25 na mwingine 24 hivi kweli ndo bollywood yetu hii?tunahitaji writen scripts jamani...September 11(1) Part2 of 5
     
Loading...