Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani!! Jamani! Huu usafiri wa mabasi sasa ni tishio! Sumry tena!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Oct 24, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wajameni! WanaJF wenzangu! Kuna hbr nilizopata majira kidogo iliyokatika ya kwamba jana usiku majira ya saa 4 hapo ktkt ya njia ya toka Morogoro kuja Chalinze kuna ajali ya kusikitisha iliyosababisha basi la Sumry kugongana na Fuso Canter na kuna tetesi watu kadha hawajapoteza maisha ila wamejeruhiwa vibaya na dereva wa fuso na konda wa basi la Sumry wamelazwa. Source Radio one:
     
  2. b

    babojga Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatujasikia lolote kwa kweli, mwenye information atujuze zaidi!!!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tetesi hz nimepata kusikia wakati napata lunch lakini hebu tuwasubirie wenye full data na bila shaka watakuja. MUNGU TUSAIDIE NA UWALINDE WATU WAKO WA TANZANIA ajali zifutilie mbali kabisa kwa mamlaka yako uliyenayo BABA.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Ajali za magari ni janga la kitafa!.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni wote mliopatwa na ajali..
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Hatuwezi kuendelea kuuwawa na kuuliwa ndugu zetu bado tukaendelea kuishi kwa kupeana pole,ili iweje sasa?

    kwahiyo hata wale waliotubia kiwira yetu,wakauwa general tire yetu,wakachangisha rushwa kwa wabunge,wakapora BoT,wakaingiza richmond mfano tu wakijitokeza hawa jamaa wakatoa pole kwa watanzania mtakuwa mmeridhika?pole ili iweje,tuendelee kuishi kwa 'pole' kweli?Hii nchi tumekuwa watu wa hovyo kabisa tunazidiwa hata na wadudu ambao ukimuhurt akapona ni lazima awe mkali na atajihami next time akupe adabu lakini sie tunazalisha pole tu

    Haya bwana,na mie natoa pole.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tumeuzwa ingali tupo macho.
     
  8. i

    issenye JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Huku Mwanza nako Zakaria imechinja mchana huu. Tutaendelea kuwaletea habari
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda! Twakutegemea twafadhali!
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    freemasonry
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawana mamlaka juu ye2 na washindwe na walegee kwa jina la YESU KIRSTO aliye hai sasa na hata milele.
     
  12. l

    lumimwandelile Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mwisho wa mwaka huu, mungu tusaidie wasitumalize
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hadi hapo Trafic Act itakapobadilishwa na kutoa adhabu kali ikiwemo kifungo cha maisha
    kwa makosa makubwa ya barabarani ikiwemo uzembe na kuuwa ajali hazitapungua,wanajua akiuwa anatoa fain anatoka kazi inaendelea.
     
  14. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mapenzi ya Mungu.
     
Loading...