Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani jamani huu ni ugonjwa gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by nhassall, Oct 4, 2012.

  1. n

    nhassall Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari mliomo humu tafadhali anagalia hii picha halafu mtujulishe huu ni ugonjwa gani na unasababishwa na nini?
     

    Attached Files:

  2. Chelian

    Chelian Senior Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ugonjwa wa kichina huo
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    inatia huruma, nishakutana na watu wa2 hapa ubungo wana kitu kama hiyo. kwa kweli inahuzunisha
     
  4. S

    Starn JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
Loading...