Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ivi M/kiti wa Mtaa ni lazma atumie Kiingereza kuwasiliana na Wananchi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KengeWaKijani, Aug 30, 2012.

  1. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki ni kipande cha barua ya mwenyekiti wa serikali ya mtaa Oysterbay kuwaalika wananch wake washriki sensa, Ametumia kiingereza kisome na wewe na upge picha je wananchi watamwelewa? licha ya kuwa broken.

    Ichek na wewe

    Picha yaweza kuwa ndogo but try to zoom it.
     
  2. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah inatia huzuni xana
     
Loading...