Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Injinia yuko wapi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tumsifu Samwel, Apr 29, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Join Date26th February 2008Last
    Activity17th january 2010 07:26 AMAvatar
    [​IMG]

    Jamani huyu member amepotelea wapi?
     
  2. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amepata tenda ya kujenga barabara huko central Tanganyika
     
  3. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ana itajika sana Hapa, hasa kipindi iki cha kuelekea uchaguzi mkuu,Huyu atakuwa ana mpigia kampeni rafiki yake Christophe
     
  4. v

    vincesanyo New Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    noma kweli
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Angalizo: Usije ukachanganya kati ya Injinia na Engineer, ni watu wawili tofauti humu (kwa ID)! Ninavyojua mimi yule Engineer ni mfuasi mkubwa wa siasa za Kyela, ila Injinia sijafuatilia sana mabandiko yake. Ni angalizo tu!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yo Yo kapotea
    Chaku yuko wapi?
    YNIM kenda wapi?
    Penny wapi?
    Kelly wapi?

    kuna watu wengi sijui wako kwenye mchakato wa uchaguzi ...missing you guys
     
Loading...