Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani inamaana mapenzi ndo yamekwisha au?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bhikola, Oct 19, 2012.

  1. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Tanzania Tanzania, Nakupenda kwa moyo wotee
    Nchi yangu Tanzania, Jina lako ni Tamu sana
    Nilalapo nakuota wewe, Niamkapo ni heri mama wee
    Tanzania tanzania, Mola awe nawe Daima

    Tazama ramani utaona nchi nzuri
    Yenye mito na mabonde mengi ...
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    ..ya nafakaaaaa....

    Nasema kwa kinywa na huku nikifikiriiiii
    nchi hiyo mashuhuri huitwa Tanzaniaaaaaa

    majira yetu hayaaaa
    yangekuwaje sasa
    utumwa wa nchi nyerere ameukomeshaaaaaaaaa

    chemchem ya furaha amani tumaini
    nitalalamika kukuacha tanzaniaaaaaa
    majira yetu hayaaaa
    yangekuwaje sasaaaa
    utumwa wa nchi nyerere ameukomeshaaaaaa

    nilikuwa nachukia assembly lazima kuimba hii, tanzania tanzania, na wimbo wa taifa, daily.....
     
  3. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mapenzi yamepungua hayajaisha yote.
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    zamani nilikuwa nikiimba huo mwili unasisimka kwa uzalendo niliokuwa nao wakati huooo lakini kwa sasa imekuwa sauti pweke nyikani hata kope hazistuki
     
  5. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    ha ha ha sasa hivi hata hauutamani? inamaana mapenzi yako kwa tanzania yamepungua Jiwe Linaloishi
     
  6. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Dah! Badili tabia umetisha, nikupa na like kabisa
    vijana wa siku hizi hawajui hizi nyimbo, warudishe mchakamchaka na JKT ili watz tujenge utaifa wetu upya
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    "Hivi ile akaunti yangu ya uswisi umeshaweka zile dola laki....? Hakikisha zile akaunti zingine nazo unabadilisha ownership nimeshamalizana na mtoto wa mkulu amenipa mtu wake atasimamia". Huo ndio wimbo wa wanene. "mama nina njaa" hizo za uswazi.
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    huo wimbo wa tanzania tanzania nilikuwa siupendi ni mrefu na mpaka leo ukinambie niimbe wote peke yangu kuna sehemu ntakwama tu ulikuwa ukipigwa na baridi ya huku kwetu tabu tupu tena ni j tatu na alhamis siku za usafi
     
  9. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sana tu mkuuu na yote haya yanasababishwa na watawala wetu.. wana macho lakini hawaoni, wana masikio lakini hawsikii, wana akili lakini hawazitumii kila kitu wameweka kwenye kapu wanachumia matumbo tu
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    naskia wewe ulikuwa hedgel wa cacico korogwe gels kisha mkaolewa nyumba moja,aisee.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Uzalendo wakati wenzenu wanapiga hela! We unahangaika na hiyo JKT mwenzio anapeleka mwanae ulaya kusoma u-pilot unakuja mtaani kifua mbele kuwa wewe ndo mzalendo then unakutana na mwenzio kamaliza masomo na ana hela balaa hadi viongozi wako wanamuogopa!

    Achana na mambo ya kupoteza muda sijui mchakamchaka to hell, ni mwendo wa kusaka mapene tu!
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nasema hivi Sikutaki,...Hata unibembeleze vipi nimekuchoka na wimbo wako wa zilipendwa,nataka bongo fleva
     
Loading...