Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ID zetu zinaficha mengi, khaa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Jul 25, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Jamani nahisi wife naye yuko JF lakini hatujuani! Halafu hakuna anayeongeleaga kuhusu JF tukiwa pamoja, so hakuna anayejua kama mwenzie yuko humu au la. Mi na wife tukishaingia home ni family time, hakuna cha kugusa PC wala kuhamishia ofisi nyumbani, labda kuwe na kazi ya ofisi ambayo ni so urgent.

    Kasheshe ni pale tunapokuwa tunapiga story za kawaida ndo nachoka! Unakuta mapwenti mengi tu ni ya humu humu JF, tena mengine nili-comment mimi mwenyewe au mengine alicomment mwanamke (sa sijui ni yeye!). Kwahiyo najikuta niko ktk dilemma fulani hivi yaani we acha tu.......

    Haya kwa ofisi nako kuna vituko vyake. Kuna jamaa 3 tunashare ofisi. Nao pia hatujuani kuhusu uanachama wetu JF. Kichekesho ni kwenye story sasa wakati wa lunch. Unashangaa mtu anaongelea pwenti ambayo umeimaliza kupost muda huo huo unafunga pc. Sasa unajiuliza hivi huyu ananijua au? basi sometimes huwa nabaki naguna tu mmh mmh manake dah .......eti sipendi tu kujulikana na marafiki wa karibu (workmates, roommates etc including mai-waifu wangu) kuwa niko JF

    Hivi na wewe hii hali imeishakutokea? hebu tupe uzoefu wako basi..... au nishauri kuhusu hii hali yangu!
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    duh! mito mimi niko sitak mtu anijue kabisa kama niko jf.
    na nashukuru sana jina langu ni gumu so watu hawaliwez na mii mwenyewe sijisemi kabisaa. Miye hata nikimuona mtu anakuja karibu yangu nafunga pc mapema pasi hata kuzima wallah manake na utumbo wangu wa humu lol! huyo mume angezimika jamani asingeamni busara zote nikiwa naye kumbe nsikojulikana niko na pumba kiasi hiki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    mito dah bora wewe
    mimi chichemi lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    napita tuu kabla ya kwenda kulala. hongera gfsonwin kwa kufikisha rep 13,000
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    thanks but inamaana yeyote kweli? sijui to me ni just numbers.ama hebu nieleweshe kiongozi?
     
  6. Amosen

    Amosen Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ebwana jf raaaa usinijue nisikujue, hili siyo soko la sura bhana.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Unaweza kukuwa NAZJAZ ndio waifu wako
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nahisi kama nimetishika.mimi mtu akini pm,na jina langu kamili nalitaja.sasa ina maana nianze kulificha jina langu au vipi?
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    I don't share my laptop either at home or at work.....kwahiyo sina hofu. Nyumbani wanajua kama mimi nacheck JF and they real don't care coz they don't check in.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    that mean...uko very safe
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwanini niogope kwani hii ni porno site?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    kwani porno site zinaogopesha nini?
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mkuu, sijawahi kufika huko nasikia tu. In simple terms, I have nothing to hide....
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    i don't say u do..
    my bad
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,088
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    ignorance is a bliss....
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Binafs imewah kunitokea,baada ya mabom ya gongo la mboto,kuna siku wahindi walikuwa na sherehe yao kukawa na milipuko,sasa hapa jf watu wakawa wanauliza jamani eee mnasikia huko,kila mtu alisema lake,kuna mmoja akasema mimi nipo kinondoni naskia,aaah,kwakua nami naish kinondon nikamuuliza upo kinondon ipi/.akasema mosko,uh nikamwambia ipi akaelekeza tena,nikamwambia isije ikawa tupo nyumba moja,,,,,katika kuelekeza tukajikuta tunakaa nyumba moja,asbuhi tukawa tunacheka ndo hadi leo,ingawa hatupo nyumba moja ila akiwa hapa najua:israel:
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naa kwanini uogope pono syt?dadavua
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mwezi mtukufu, I don't want discuss this. finito
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    :hat:
    why asiwe mama porojo?
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,917
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    wengine hatuna la kuficha maana tunatumia majina yetu halisi, watu wangu wa karibu wapo humu na wanajua me ni member tunapishana tu humu na hakuna shida yeyote na huwa na comment kwenye post zao.
     
Loading...