Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hv majna ya tcu ni sawa na ya loan board?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Thebony, Sep 20, 2012.

  1. T

    Thebony Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni hapo
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We umegundua tofauti gani?
     
  3. T

    Thebony Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me sjayaona coz net inazingua sana
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kule tcu kuna majina mengne ya previous lonee yamewekwa,hawa ni wale watu ambao wamewah kusoma vyuo miaka iliyopita then kwa sababu tofauti hawakumaliza kwa hyo mwaka huu ndio wameaply kupitia tcu,ila cjajua wako wangap mpaka sasa.
     
Loading...