Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu ni mwanmme au mwanamke?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 20, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    <input id="post_form_id" name="post_form_id" value="330bfc4b55c8b4e90e66fb05f9397e46" autocomplete="off" type="hidden"><table><tbody><tr><td align="center" width="100%">
    </td><td valign="middle"><label class="caption_save uiButton uiButtonDefault uiButtonMedium" id="done_tagging"><input value="Done Tagging" onclick="PhotoPageTags.hideTaggingUI();" type="submit"></label></td></tr></tbody></table>
    [​IMG]


    JAMANI HUYU MWANAMME AU MWANAMKE? NAOMBA JIBU KWENU
     
  2. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu ni kidume, anapiga nondo saana, misuli imetoka shingoni na kifuani, ni mazoezi mengi ya kubeba vitu vizito ndo yameufanya mwili wake kuwa hivyo!
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama unafanya multimedia unajitahidi keep it up
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni kidume ila kinakula sana broila
     
  5. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usanii wa picha huo !!!!
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ah! Ndio nini sasa??!!
     
  7. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    aaaaaaaaaaaagh!
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha huyo mtu kiko tofauti na mwili. kichomekwa tu hapo juu. kwa hiyo hao ni watu wawili tofauti
     
  9. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Anaweza kuwa ni mwanaume kwani kuna hali inawapata baadhi ya wanaume kuwa na matiti (Gynaecomastia) kutokana na kutumia madawa fulani.
    Vile vile huenda ni watu wawili tofauti,kichwa cha mwanaume kimechomekwa kwenye shingo la mwanamke, ni utundu tu wa Computer,Graphics, Kwa kuona zaidi Graphics inavyofanya kazi tembelea FreakingNews.com - News Photoshop Pictures Contests - home page
     
  10. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli wako tofauti sana, Uso umezeeka mwili kijana. Uso wa mwanaume mikono ya mwanamke Achana na maziwa. tufananishe vitu vingine. Hebu tuwekee hadi chini kabisa tuone Usafiri wake ukoje!!
     
  11. daudilouis

    daudilouis Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    you have skills
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huo mwili unaonekana wa mwali lakini hiyo sura loh imebadikwa
     
  13. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Photoshop........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:smilez:
     
  14. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo,kichwa ni mwanamme mzee,chini mwanamke,tena kinda,japo laonekana km lina ngoma tiyari!
     
  15. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sure!
    Hebu check kifaa km hiki
    wangekuwepo wa hivi,safi kwa t..o!!!
    Maana unachezea na manyonyo kiraisi
     

    Attached Files:

    • tigo.jpg
      tigo.jpg
      File size:
      134.8 KB
      Views:
      12
Loading...