Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu ni binadamu au ni nani ehhh Nywele kama za shetani!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    U Bob Marley huo Watu kwa kuiga tehteheteh
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Dr mimi natoka nje ya mada, mbona huniulizi hali ya mgonjwa? au umeshasahau gonjwa wako?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Anafuga kotekote au za kichwani tu
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Jr gong Damian Marley
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani umenichekeshaje!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! duh ........................yaani nimewaza vuzi la kwapa atabebaje hito mikono? na harufu je?????????????? sasa la huko kwa babu mmmmmmmmmmmmmmmh balaaaaaaaaaa utatutapisha
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tukuulize wewe kama ushawahi kupata fursa ya kumchungulia
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Bebii mie nakukaribisha kuona msitu wangu wa rasta wa kule mhala!
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    @gfsonwin si mimi na wewe tunatumiana P.M. ? usitupe mtama kwenye kuku wengi please .......................... Mgonjwa wetu ana endeleaje?
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    @MadameX inavyoonyesha kafuga hizo nywele za kila pembe ya mwili wake juu chini pembeni na katikati ana msitu mkubwa tu itabidi mumone wanawake nywele zake .
     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,291
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    Kama singha singha?
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    anadatisha men!
     
  12. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usihofu kungine anakata...vinginevyo hata kidevu kingetapakaa manywele zaidi ya Osama
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    AISEE, hajaingia kwenye books of record?
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu, huyu ndo pure bob marley blood , huyu ni mtoto wa bob kabisa
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Heh! Ngoja ninyoe za kwangu! Usikute naonekana jini bure!
     
  16. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbwembwe nyingine hazina hata maana. Huo ni uchafu tu.
     
  17. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anatafuta kuingizwa ktk world records.
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mwanae Damian Marley, a.k.a Junior Gong
    as opposed to his late dad, Bob, a.k.a Tough Gong
    Hapa anaimba na kaka yake Stephen Marley ...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du!madame x swali lako hilo!
     
  20. P

    Penguine JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 956
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Nafkiri huyu sasa Ndiyo MILIONI DUBE baada ya manywele yake kukua.
     
Loading...